ตี๋ ขอความคิดเห็นหน่อยคับ

tee_987@hotmail.com's picture
117
พอดี ตี๋ อยากจะเปลี่ยนมาใช้ i phone 4 เลยอยากให้พี่ๆ น้องๆ ช่วยแชร์ ประสบการณ์เกี่ยวกับการใช้ i phone 4 ให้ฟัง ข้อดี ข้อด้อย ของ i phone 4 หน่อยคับ รบกวนด้วยนะคับ หลอน

ikok's picture
10285
เปลี่ยนจากรุ่นอะไรครับ?

รุ่นที่ใช้อยู่ปัจจุบันคือ iphone อยู่แล้ว หรือว่ายี่ห้ออื่นครับ?

tee_987@hotmail.com's picture
117
hd2

อยากเปลี่ยนมาใช้ i phone 4 คับ เลยอยากทราบข้อดี ข้อด้อย นะคับ จะได้เป็นแนวในการเปลี่ยนเครื่องคับ เป็นสาวกแบบเต็มตัวเลย มีความสุข ( ประทับใจ 2 อย่างละ mbp ipod4 )

chinboy007's picture
25
หนึ่งความเห็นครับ

แอพพลิเคชั่นและลูกเล่น ไอโฟนเหนือกว่าอย่างเห็นได้ชัดคับแต่มี iPod Gen4 แล้วผมว่าก็คงไม่จำเป็นเท่าไหร่หรอกคับ