fiew's picture
95
ขอถามหน่อยค้าฟฟฟ
พอดีว่าเพิ่งซื้อ macbook pro 2011 15" ตัวใหม่มาอ่าา
อยากจะลง windows 7 ผ่าน bootcamp
ขอถามหน่อยว่ามีคัยลงแล้มั่งอ่าา
พอดีตอนลงผมกัวมีปัญหา เพราะเคยลง windows7 กะ iMac 27" แล้วมันค้างตอนลงอ่ะคับ

95
ขอถามเพิ่มหน่อยนะคับ

app istat menus อ่าา
ทำไงให้มันลงแบบตัวเตมได้มั่งอ่ะคับ
ถ้าไม่ต้องเสียเงินนะ

nene122620@hotmail.com's picture
327
เรื่องลงwindow

เรื่องลงwindow รู้สึกจะมีปัญหากับ iMac นะครับ

95
แล้วกับ macbookpro

แล้วกับ macbook pro 15" ตัวใหม่จะมีปันหามั้ยอ่าคับ
เหนคนลง 13" แล้วไม่มีปันหาอ่าา

eiqseza's picture
18
ผมลง13ไม่มีปัญหานะครับ

ผมลง13ไม่มีปัญหานะครับ 15น่าจะรอดอยู่แล้ว

95
ใช้แผ่นวินโดวไม่แท้ใช่ปะคับ

ใช้แผ่นวินโดวไม่แท้ใช่ปะคับ

eiqseza's picture
18
ไม่แท้บางตัวลงไม่ได้นะครับต้อ

ไม่แท้บางตัวลงไม่ได้นะครับต้องดูดีๆๆ