วันแรกของการไปรับน้องProมา

Gozilla's picture
7
วันนี้ไปรับน้องแมคบุ๊ค โปรมา ตื่นเต้นๆ ได้ลองโอเอสใหม่ๆ
แต่ก็กำลังจะลงวินโดว์ไว้เขียนโปรแกรมด้วย ใครมีโปรแกรม
สามัญประจำแมคแนะนำบอกบ้างนะครับ ขอบคุณครับ

ikok's picture
10285
ยินดีด้วยนะครับ

ยิ้ม ส่วนโปรแกรมสามัญประจำแมคก็ขึ้นอยู่กับการใช้งานครับ ลองเข้าไปดูห้อง freeware ในเว็บดูก่อนก็ได้มีโปรแกรมสารพันให้ลองเลือกโหลดมาใช้ครับ ยิ้ม

Epsilon's picture
169
ยินดีต้อนรับครับผม

มีปัญหาอะไรก็ ถามๆ สมาชิกเวปได้เลยคร๊าบ

Nu-eMMa's picture
1837
Ichat

อิอิ. ประตูสู่การเรียนการสอนจิงๆ. 555.

prolang's picture
116
ยินดีครับ

ตอนผมไปซื้อมาเหลือตัวสุดท้ายพอดี โชคดีจิงๆ มีความสุข