win_ny12's picture
37
หลังจากที่อยู่กับแมคมือใหม่มาเกือบสองอาทิตย์ ก้อได้เคล็ดการใช้แมคเกือบเยอะที่เดียวคะ(เพราะว่ายังเก็บไม่หมด)
พร้อมทั้งได้สมาชิกในเวปแมคช่วยเหลือและแก้ไขปัญหาต่างๆให้
จึงอยากขอบคุณอย่างเป็นทางการ และขอให้รักษาเวปนี้ไว้ด้วยความอบอุ่นแบบนี้ตลอดไปนะคะเพราะว่า
คาดว่า คงจะมีวิวัฒนาการอะไรใหม่ๆเสมอที่เราต้องศึกษาเพื่อใช้เทคโลโนยีใหม่ๆให้ทันกับบริษัที่เขาออกมาบ่อยๆ (เพื่อให้เราเสียเงิน) แห่ะ ๆ 3 แห่ะ ๆ 3 แห่ะ ๆ 3

ตอนนี้จะไล่เก็บเทคนิคต่างๆในเวปไปเรื่อยๆคะ
และหวังว่าถ้ามี มีตติ้ง คงได้ไปร่วมสมาคมด้วยคนนะคะ ยิ้มปากกว้าง ยิ้มปากกว้าง
ขอบคุณมากๆคะ รักนะ รักนะ รักนะ รักนะ รักนะ รักนะ รักนะ

Adariw's picture
269
^^

ขอบคุณด้วยคนค๊าา

^______^

minemind's picture
3876
ขอบคุณที่่สาวๆ

ขอบคุณที่่สาวๆ ยังแวะมาเยี่ยมเยียนกันเสมอจ้า

Nu-eMMa's picture
1837
5555

จิงเลย คุณพี่เรานิ

ikok's picture
10285
ขอบคุณครับ :)

(แอบดีใจครับ ทำเว็บแล้วเป็นประโยชน์) มีความสุข ~