Disk Utility ของผมผิดปกติรึป่าว

chinboy007's picture
25
124124124w

ปกติรึป่าวอย่างไรรบกวนชี้แนะด้วยคับ ข้องใจตรงมันเป็นสีแดงนี่แหละ

AttachmentSize
2.png96.4 KB
ichi's picture
60
คงผิดปกติแล้วล่ะครับ backup

คงผิดปกติแล้วล่ะครับ backup file ไว้รึยังครับ

pippo's picture
2469
อันนี้

ไม่ใข่ Disk Utility ผิดปกติแล้วล่ะ HDD ผิดปกติมากกว่า

nene122620@hotmail.com's picture
327
backup ไว้เลยครับ

backup ไว้เลยครับ

Hikizumi's picture
619
เดอิดาระ

ของเขาแรงจริงๆ......เปลี่ยนHDDเลยครับ อิอิ.....^_^

minemind's picture
3876
HDD มีปัญหาแล้ว

ต้องส่งเข้า mac center แล้วครับ

chinboy007's picture
25
ถามเพิ่มเติมนิดคับ

ของผมสั้งซื้อผ่าน apple store ถ้าไปส่งที่ shop iStudio นี่จะมีค่าใช้จ่ายอะไรรึป่าวคับ เครื่องยังอยู่ในประกันนะคับ

minemind's picture
3876
ถ้ายังอยู่ในเงื่อนไขรับประกัน

ถ้ายังอยู่ในเงื่อนไขรับประกัน และยังมีประกันเหลืออยู่ ก็ไม่เสียค่าใช้จ่ายครับ