โหลดหนังจะเสร็จ เผลอไม่กด remove จะทำอย่างไงครับ

kittikorn's picture
272
สวัสดีครับ ผมกำลังโหลดหนังอยู่กำลังใกล้จะเสร็จอยู่แล้ว โดยใช้โปรแกรม ยู ทอร์เร้นท์ เผลอไปกด remove ทำให้หนังโดนลบออกไป

แต่ยังอยู่ในโปรแกรม download ซึ่งยังไม่สมบูรณ์ ผมจะกดตรงโปรแกรม download ให้มันโหลดต่อได้ไหมครับ แล้วไฟล์หนังนั้น

เมื่อโหลดต่อจะเสียไหมครับ รบกวนผู้รู้ช่วยแนะนำผมหน่อยครับ

nickoe's picture
4320
เอ่อ

ถ้าไปลบไฟล์ที่โหลดไม่เสร็จ มันก็ต้องเริ่มโหลดใหม่เท่านั้นแหละครับ
ให้มันโหลดต่อก็เท่านั้นแหละครับในเมื่อไฟล์ที่มาก่อนมันไม่มี
เสียเห็นๆอยู่แล้วครับ

minemind's picture
3876
ลอง load ใหม่ แล้ว browse

ลอง load ใหม่ แล้ว browse ให้อยู่ในที่เดียวกัน ถ้ามัน check hash ได้น่าจะ load ต่อได้ครับ

kittikorn's picture
272
ขอบคุณมากครับ

ขอบคุณมากครับ