น้องใหม่ ร้าย รักแมค รายงานตัวคะ

win_ny12's picture
37
ชื่อ :
วินนี่ คะ
คติประจำตัว :
รักแมค ดีกว่า
หน้้าที่การงาน :
ทำงานที่ฮาวาย เมกา คะ
เริ่มใช้แมคได้ยังไง :
เครื่องเก่า โดนไวรัสบ่อยมากๆๆๆๆๆๆๆ เดินไปร้านแอปเปิ้ล หิ้วมาแบบใจสั่นๆ เพราะเพื่อนทิ้งท้ายว่า มันเล่นยากกกกกกกกกก
รู้จักเวป แมคมือใหม่.คอม ได้อย่างไร :
กูเกิล คะ
สิ่งที่อยากจะบอก.. :
ยินดีที่ได้รู้จัก และหวังว่าคงได้รับประโยขน์ดีดีสำหรับ คอมราคาแพงคะ หุหุหุหุ

minemind's picture
3876
ร้าย ก็รักนะ เกเร ยังไง..

ร้าย ก็รักนะ เกเร ยังไงก็ ร๊ากกก

37
โหหหหหหห

ท่าทางจะอบอุ่นนะคลับนี้้ หลอน หลอน หลอน

nickoe's picture
4320
ยินดีต้อนรับครับ

อยากไปฮาวาย
ฮาาา

37
อยากมา ได้เลย

ยินดีต่อนรับ ถ้ามาเยือนฮาวายคะ

ikok's picture
10285
ยินดีต้อนรับนะครับ

ยินดีกับ mac เครื่องใหม่ด้วยนะครับ ค่อย ๆ ใช้ไป เดี๋ยวก็จะเริ่มชินไปเอง

ปล.

1. อยากไปเที่ยว USA บ้างเหมือนกันครับ
  2. น้องต่าย (คห.1) มาตอบไวมากมากครับ แบร่..
37
เจอตัวแล้ว

ขอบคุณคะคุณก๊อก ดีใจที่ได้เจอ พอดีวินหาข้อมูลแมคในกูเกิลเจอหลายกระทู้ที่คุณก๊อกตอบไว้
เคลียร์มากคะ
ปล
อยากมาต้องมาคะ แต่ที่ไหนก้อไม่เหมือนบ้านเรา แบร่.. แบร่.. แบร่..

ikok's picture
10285
ขอบคุณครับ :D

ผมชอบพิมพ์ครับ ๕๕๕๕๕

nene122620@hotmail.com's picture
327
ยินดีต้อนรับครับ

ยินดีต้อนรับครับ เขิน