ปัญหาเสียงไมค์ Macbook ใน windown Echo ครับ

akkarawat's picture
1
ปัญหาเสียงไมค์ Macbook ใน windown

ปัญหาคือผมคุยเอ็มผ่านไมค์กับเพื่อน แล้วเสียงที่ออกมันเป็นใหญ่ๆเอคโค่ด้วยครับ ผมใช้ไมค์ในตัวเครื่องนะครับ
ลองตั้งค่าทุกอย่างหลายรอบแล้วแต่ก้ไม่เป็นผลเลยครับ ไม่รู้เกิดจากอะไรมีใครพอจะทราบบ้างครับ

boling_grat@hotmail.com's picture
1
เสียงไมค์

เหมือนกันเลย เครื่อง macbook เวลาเล่นไมค์ ทำไมเสียอีกฝั่ง ได้ยิน เป็นเสียงใหญ่ๆ ช่วยบอกวิธีแก้หน่อยน่ะค่ะ ทำมานาน ไม่ได้สักที