ถามเรีอง Macbookpro keyboardเงินครับ

xzozis's picture
6

ถามเรีอง Macbookpro 15" keyboard เงินครับ

ไม่ทราบว่า ในตัวเครื่องนี้มีอะไรที่เปลืยนหร่ือ Upgradeได้มั่งครับ หรื่อให้มันอยุ่ของมันแบบนี้ดีกว่าครับผม

nickoe's picture
4320
ก็

laptop ทั้งหลายก็ได้แค่ hdd กับ ram เป็นปกติครับ

xzozis's picture
6
โอขอบบบคุณมากเลยครับบบ

โอขอบบบคุณมากเลยครับบบ มีความสุข เสื่ยดายจังไม่คอยรู้เรีองแมค ซื้อมือ2 มา แล้วไม่ค่่อยรุ้ spec ซื้อมาแล้วรู้สึกแอบผิดหวัง นิดหน่อย T^T

nickoe's picture
4320
ถ้าอยากรู้

ว่าเครื่องตัวเองสเปคยังไง
ไปกดที่รูป apple ที่มุมบนซ้ายมือ
เลือก about this mac แล้วเลือก
more info ครับ