ช่วยทีค่ะ แบบนี้รูปรับปริญญาเราจะยังหลงเหลือไหมคะ เครียด

tomn's picture
2
คือ เราเป็นคนไม่ค่อยถนัดในiphoneเท่าไร เรื่องมีอยู่ว่า

ถ้าเราใช้ไอโฟนถ่ายรูปรับปริญญาไป แล้วก็ลงคอมผ่าน itune backupไว้ แล้วก็ลบรูปรับปริญญาออกจากมือถือ

แล้วทีนี้เราก็เอาไอโฟนไปถ่ายรูปงานปีใหม่ต่อ แล้วก็ลงคอมผ่านitune แล้วก็ backup ไว้

แต่ทีนี้ปัญหาคือมีคนลบรูปรับปริญญาที่อยู่ในคอมไปแล้ว อยากทราบว่ารูปรับปริญญาของเรามันจะยังอยู่ใน ituneไหมอ่าคะ?

minemind's picture
3876
ลองดูก่อนนะครับ

อาจจะมีเหลืออยู่ใน trash ของ iPhoto นะครับ