ลง I Movie 9 ไม่ได้

pritebabo@hotmail.com's picture
10

ลง I Movie 9 ไม่ได้คับ

มันต้องซื้อ i life หรือป่าวคับถึงจะใช้ได้ มือใหม่มากมายยยคับ

nene122620@hotmail.com's picture
327
เอ๋

I movieมันมีติดเครื่องตั้งแต่ซัือแล้วนะครับ
1.แล้วทำไมต้องติดตั้งใหม่ด้วย
2.แล้วอาการเป็นอย่างไรกันครับ

pritebabo@hotmail.com's picture
10
คือ มันมีติดเครื่องอยู่แล้ว

คือ มันมีติดเครื่องอยู่แล้ว แต่เป็นเวอร์ชั่น 8.0.6

ผมอยากเปลี่ยนเป็น 9.0.1 นะคับ

พออัพเดจมันก็เด่งขึ้นมาว่า ควรลงที่เป็นรุ่นใหม่กว่านี้ ประมาณนี้แหละคับ

ส่วน Mac Os x ก็อัพเป็นเวอร์ชั่น 10.6.5 แล้วด้วยอะคับ

nene122620@hotmail.com's picture
327
เปนแผ่นแท้รึป่าวครับ

เปนแผ่นแท้รึป่าวครับ

pippo's picture
2469
เดาครับ

ตัวที่ท่าน จขกท. ลงไม่ได้น่าจะเป็นตัว update หรือเปล่า
เพราะ iMovie จะต้องลงใน set ของ iLife 11 แล้ว iMovie จะเป็น v.9.0 ครับ

10
ขอบคุณทุกๆท่านที่ตอบนะคับ ผมเ

ขอบคุณทุกๆท่านที่ตอบนะคับ

ผมเข้าใจละคับ มันต้องซื้อ I life มาลงถึงจะได้ imovie ตัวใหม่ TT

เสียเงินอีกแล้ววว

2469
ข่าวดีสดๆ ร้อนๆ

ซื้อเฉพาะ iMovie ’11 (v. 9) ทาง Mac App Store ราคา $14.99 (~450 บาท) ครับ

momoko's picture
7
ใช้ยังไงค่ะ

อย่าว่ากันน่ะค่ะ
คือว่าใช้ไม่เป็นเลย
แต่มีความจำเป็นต้องนำเสนองานค่ะ
แล้วเริ่มแรกทำยังไงค่ะ เราจะเอาไฟล์ลงเครื่องเลยได้อ่ะป่าว แล้วทำยังไงต่อค่ะถึงจะทำเป็นเรื่องราวได้ค่ะ????

2469
ลองอ่่่านจากที่นี่ครับ

มีรายละเอียดพอควรครับ
http://www.apple.com/support/imovie/

momoko's picture
7
ขอบคุณค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ