เสื้อสวย ๆ จากปาย [update]

ikok's picture
10285
ขอช่วยประชาสัมพันธ์เสื้อเพ้นท์มือเก๋ ๆ จากร้าน "ช่วงที่เราแวะมา" ในอำเภอปายนะครับ

<

div style="text-align: center;">เสื้อเพ้นท์มือ จากปาย

<

div style="text-align: left;">เป็นงานเพ้นท์มือของคุณ บิ๊ก จากร้าน "ช่วงที่เราแวะมา" ในอ.ปาย แม่ฮ่องสอนครับ ที่ผมอยากช่วยประชาสัมพันธ์ให้เพราะตอนที่โอเปิลย้ายไปอยู่ที่ปายใหม่ ๆ เค้าช่วยยกตู้เย็นมาให้โอเปิลครับ แล้วยังนำเสื้อเพ้นท์มือที่เค้าทำเองบางส่วนมาวางขายในร้านช่วยเสริมรายได้ให้กับโอเปิลด้วย

ช่วยให้โอเปิลได้มีโอกาสทำมาหากิน ตั้งตัวเปิดร้านกาแฟเล็ก ๆ ที่ปาย จนมีมาเป็นร้าน "Pai Best Friend's Coffee" ในทุกวันนี้ได้ ผมเลยอยากถือโอกาสนี้ลงประชาสัมพันธ์เสื้อเพ้นท์มือของคุณบิ๊กให้ เพื่อตอบแทนที่เค้าเคยช่วยโอเปิลครับ =)

เข้าไปดูรายละเอียด หรือแบบเสื้ออื่น ๆ ทั้งหมดได้ที่
http://pimparakorn.multiply.com/photos/album/103/103

หรือใครอยากจะแวะไปที่ร้าน Pai Best Friend's Coffee ของโอเปิลที่ปาย ก็สามารถเข้าไปดูรูปร้านพร้อมที่อยู่ได้ที่
http://book-garden.com/image/94

เสื้อมีขายเฉพาะที่อ.ปายเท่านั้น สำหรับผู้ที่สนใจ สามารถติดต่อได้ที่ 086-323-6757 (โอเปิล) โดยรายได้ก็จะให้โอเปิลเอาไ้ว้ทำชั้นหนังสือในบ้าน และเพื่อสานต่อความฝัันในการกลับมาทำห้องสมุดชุมชน book-garden ครับ =)

อ่านเพิ่มเติมเกี่ยวกับตัวผม, โอเปิล และ book-garden ได้จากใน FAQ ของเวปนะครับ

[update : เพิ่มรูปร้าน Pai Best Friend's Coffee ของโอเปิลที่ปายครับ-ก๊อก]

Nannie's picture
600
พรีเซนเตอร์เสื้อ...

เพิ่งกลับมาจากปายคร้า

เขิน

10285
O.o

หน้ากลม ๆ ฮ่า.... แบร่..

nickoe's picture
4320
แบบ

ลายเสื้อมันโดนใจผมตอนนี้มากเลยครับ ฮา.........

10285
ฮ่า...

อยากโดดงานด้วย แบร่..

Mixmerize's picture
1480
วันนี้...

แวะไปดูรูปhi5เพื่อนที่พึ่งไปปายมา
เห็นแล้วอยากไปมากเลย ท่าทางจะหนาวมาก หมดกัน 2

600
^O^/

ยินดีเป็นไกด์นะคร้า

ถึงใครจะบอกว่า ปายเป็นข้าวสารไปแล้ว...

แต่เรายังไปได้อีกหลายรอบเลย

ก็อากาศมันหนาวได้ใจ...

=)

nickoe's picture
4320
เหมือนข้าวสาร

ดีเลย ชอบถนนข้าวสารเป็นทุนเดิม ฮ่าๆๆๆ

10285
ผมก็ชอบนะ

ชอบไปนั่งกินลม ชมสาว ๆ ~
แบร่..

Mixmerize's picture
1480
นึกว่า

ชมลม แล้วกินสาวๆแทน หัวเราะร่วน หัวเราะร่วน

600
อะแฮ่มๆ

อย่าดีแต่พูดก็แล้วก๊านนนนนนนนนน

หึหึ

หลับ 2

10285
อย่าเอ็ดไป..

สิครับ ... แบร่..

600
ไปมางวดนี้...

ในทริปไม่มีใครเมาเลย

ดึกๆนั่งผิงไฟ ซัดเบียร์คนละกระป๋อง

แล้วก็หลับสบายยยยย...

600
จิบเบียร์ ผิงไฟ

10285
ไฟอยู่ไหน...

อ่ะคะ สงสัย?

600
อ้าววว...

คนแก่นี่ สายตาไม่ค่อยดีเนอะ...

ก็ไอ้กองที่สุมๆอยู่ระหว่างแนนกะโอเปิ้ลไง

อิอิ แห่ะ ๆ 2

10285
หนู...

มันมอดไปแล้วนี่ สงสัย?

600
คับที่อยู่ได้ หนาวใจอยู่ยาก =)