insipidlove's picture
13
สรุปเรื่อง เนื้อคู่ประตูถัดไป กับ เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร มันเหมือนกันมั้ยครับ ชี้แจงงง ><

insipidlove's picture
13
ขอโทษครับ ผมรู้แล้ว >

ขอโทษครับ ผมรู้แล้ว มีความสุข > วาแต่ใครดูมั้งครับ ผมชอบดู เป็นต่อ กับเรื่องนี้

Mixmerize's picture
1480
ฮา~

ชอบครับ ชอบทั้งสองเรื่องเลย แต่ส่วนใหญ่ไม่ได้ดูตอนออนแอร์ (เพราะมันดึกพอสมควร) เลยตื่นเช้ามา มานั่งเก็บใน YouTube เอาครับ สนุกดี ชอบดู เป็นต่อ >_<

ikok's picture
10285
ผมเคยดู

เนื้อคู่ฯ ที่คุณพอลล่าแสดง ดูแล้วสนุกดี เมืองไทยน่าจะมีละครแบบนี้เยอะ ๆ ครับ ยิ้มปากกว้าง

Nu-eMMa's picture
1837
เอ็มชอบ

บางรักซอยเก้า กะบ้านนี้มีรัก ^0^ แต่ไม่ค่อยได้ดู เท่าไร พลาดเวลาตลอด 555