อยากซือแมค แบบผ่อนไม่ทราบว่าซื้อที่ไหน/แล้วถ้าซื้อราคา นร ผ่อนได้ไหม

shanazzaa's picture
19
ไม่ทราบว่า พอจะมีตัวแทนจำหน่ายที่ไหน ที่มีบริการให้ผ่อนบ้างครับ

แล้วไม่ทราบว่าตามมหาลัยที่ ให้ซื้อราคานักเรียน ไม่ทราบว่าเขาให้ผ่อนไหมเอ่ย

Nu-eMMa's picture
1837
เพาเวอร์บาย...

มั่งค่ะ ที่เห็นๆ ไม่มีราคานิสิตเงินผ่อนนะค่ะ ไม่เคยเจอ เจอแต่สด อิอิ

รอคนอื่นมาตอบ้วยดีกว่า เอ็มไม่ค่อยมั่นใจ ^0^

shanazzaa's picture
19
ตายละชื่อเอ็มเหมือนกันเลย แล้

ตายละชื่อเอ็มเหมือนกันเลย

แล้วราคาปกติมี แบบเงินผ่อนไหม

1837
มีค่ะ

เพาเวอร์บาย นะค่ะ เอ็มเห็นมี ^0^

INNOVATION's picture
343
น้องเอ็มมีเงินให้พี่ยืมไหมมมม

น้องเอ็มมีเงินให้พี่ยืมไหมมมมม อิอิ จะไปถอยซะหน่อยย

1837
555

มาเลยพี่บอล นู๋มีอยู่ 50 บาท พอให้พี่ซื้อกาแฟซักแก้วนั่งรอเครื่อง ต่อไป 555

nickoe's picture
4320
หึหึ

กาแฟพี่บอล 50 นี่ไม่พอนะเอ็ม
555

mao_dbac_o@hotmail.com's picture
227
มีครับ

ตาม shop ของมหาลัยผ่อนได้ส่วนมากจะเป็นบัตรเครดิต K-BANK 0% 10 เดือน แต่จะเสียค่าชาร์จ 3% นะครับ

mao_dbac_o@hotmail.com's picture
227
กรณี

กรณีซื้อในราคานักศึกษานะ

minemind's picture
3876
ถ้าซื้อจาก U-Store

ถ้าซื้อจาก U-Store ต้องลองถามดูครับ