iphoto 11 มีปัญหาครับ

Okionomi@gmail.com's picture
2

รู้สึกว่าเป็นตั้งแต่ รุ่น '09 แล้วล่ะ ตอน Update OS นี่ล่ะ พอลบแล้วลงใหม่ก็เป็น เลยลบแล้วลงรุ่น '11 ก็ไม่ผ่านเป็นเหมือนเดิม อ่อ... ใช้วิธี Update Software ตามที่บอกก็ไม่ผ่าน ( ลง iPhoto 9.1 ได้ แต่เหมือนเดิม )

ถามพี่ๆ iStudio บอก Libery เสียอ่ะนะ... แล้วแก้ไงอ่ะ ประกันหมดแล้ว

Okionomi@gmail.com's picture
2
เผื่อไม่เห็น ( รูปใหญ่ )

In order to open iPhoto, you need to update to the lastest version.

Please run Software Update to install it now.

nene122620@hotmail.com's picture
327
เอlibary คือไรอ่าคาบ

เอlibary คือไรอ่าคาบ

ichi's picture
60
ตอนนี้ใช้ OS X Version

ตอนนี้ใช้ OS X Version ไหนอยู่ครับ ถ้าจำไม่ผิด รู้สึก iLife'11 มัน Support ตั้งแต่ OS X 10.6.3 ขึ้นไปนะครับ

pritebabo@hotmail.com's picture
10
เป็นเหมือนกันเลยคับ

ผมก็อัพ เวอร์ชั่นแล้วนะคับ เป็น 10.6.5

หรือเพราะ ผมซื้อของปลอมรึป่าว เนี่ย แต่ Imovie ก็อัพได้แล้วก็ใช้ได้ตามปกตินะคับ

แต่ Iphoto เป็นเหมือน จขกท. เลยคับ

ikok's picture
10285
เป็นไปได้ครับ

หรือเพราะ ผมซื้อของปลอมรึป่าว

โปรแกรมกุ๊กกู๋มีโอกาสได้ไฟล์ไม่ครบครับ

devils807's picture
28
แต่ว่า

iPhoto ของผมไม่เป็นนะคับ

ลองอัพเดทดูใหม่ ของผมเวอร์ชั่นนี้คับ

pritebabo@hotmail.com's picture
10
จากข้างบน

ผมลองโหลดมาลงแล้วคับ มันบอกให้หาเวอร์ชั่นที่ใหม่กว่านี้ TT