Happy Birth Day "little_fuku" คร้าบ~

Mixmerize's picture
1480
วันนี้ครบรอบวันตกฟากของหญิงฟลุค หรือ little_fuku นั่นเอง
อายุครบกี่ขวบอันนี้ต้องถามเจ้าของวันตกฟากเอง (ที่แน่ๆแก่กว่าผม ฮา~)
ขอให้มีความสุขมากๆ และขอให้แฟนหล่อขึ้นทุกวัน (ไม่ค่อยจะเข้าตัวเท่าไหร่)
และก็ขอให้เจ้า MBP อยู่ยงคงกระพัน อย่าพึ่งมีปัญหาก่อนถึงอายุขัยละกันนะจ๊ะ

Happy Birth Day

nickoe's picture
4320
วันตกฟาก

เรียกจะเก๋เชียว

สุขสันต์วันตกฟากครับ มีความสุขมากๆเน้อ

ikok's picture
10285
สุขสันต์วันเกิดเจ้าค่ะ

ขอให้สุขภาพดี ไร้โรคภัย โดนว่าแก่นิดแก่หน่อยก็ให้อภัยแฟนหนุ่มนะคะ

เงินทองไหลมา ไหลมา

สุขสันต์วันเกิดครับ =)

little_fuku's picture
703
ขอบคุณมากๆๆค่า

ขอบคุณมากๆๆค่า อ่ะ แน่นอน อ่ะ แน่นอน

sweet_jasmine_scent's picture
246
Happy Birthday

นะคะคุณน้อง
สุขภาพแข็งแรง
จบมามีงานทำดั่งใจหวังนะคะ