ikok's picture
10285
วันนี้ไปกินข้าวไก่ทอดกระทะร้อนมา~ 

เลยเอามาอวด เผื่อจะได้หิวกันถ้วน ๆ นะฮะ แบร่..

Mixmerize's picture
1480
ซี๊ดด~

ตอนตีกำลังจะ 6 โมง ท้องไส้ว่างมากๆ
ไม่น่าหลวมตัวเข้ากระทู้นี้เลยครับ แห่ะ ๆ 2

nickoe's picture
4320
รู้อย่างนี้

ตอนอยู่วังน้ำเชียว ถ่ายกับข้าวมายั่วพี่ก๊อกดีกว่า ฮ่าๆๆ
ไว้เดี๋ยวจัดการรูปเสร็จเดี๋ยวจะเอามาให้ดูกันครับ

10285
:D

(โฮะ ๆ ๆ แบร่..)
จริง ๆ แล้วมีอีก แต่โพสเอง หิวเอง เลยไม่เอาดีกว่า ฮ่า...

little_fuku's picture
703
โห

น่ากินจังง่ะ - -"
หิวๆๆ

Mixmerize's picture
1480
ซี๊ดๆ

มาเรียกน้ำย่อยก่อนไปกินมื้อค่ำ หมดกัน 2

10285
- -

ว่าแต่ส่วนใหญ่ไปกินกันที่ไหนครับ?

ผมชอบร้านตรงหน้าม.บูรพาเหมือนกันนะ เคยไปกินก๋วยเตี๋ยว อร่อยดี ยิ้มปากกว้าง