jugrapun's picture
8
ไอโฟน4 คืออยากจะอัพเวอร์ชั่นเป็น 4.2.1 แต่ของผมมันเป็นเครื่องศูนย์และได้ไปลง application ของแท้ตัวเต็มด้วยที่ร้านข้างนอกแบบเหมารวมอะครับไม่ได้ลงจากเครื่องคอมของผมเองหรือแอ็ปฟรีอะ เลยไม่กล้าจะอัพเวอร์ชั่น ไม่ทราบว่ามันจะหายไม app อะครับไม่อยากให้หายเพราะเสียดายอย่างมาก ไปลงใหม่ก็เสียตังหลายร้อยอยู่ หรือต้องไปอัพที่ร้านที่ง app อะครับ บอกด้วยๆ

toffykapook's picture
248
หายครับ

ถ้าจะอัพต้องทำใจครับ หลอน

8
xxx

จิงหรอ เสียดายอะ

toffykapook's picture
248
ทำอะไรไม่ได้ครับ

ถ้าต้องการจะเก็บแอพก็ต้องใช้ไอดีในการซิ้งของเจ้าของแอพในการซิ้ง ไม่อย่างงั้นแล้วยังไงก็หายครับ แอบเคือง

8
xxx

อ๋อครับผม