Aey_Moo's picture
4
นานๆจะเข้ามาทีเพิ่งเห็นว่ามีการแนะนำตัวรายด้วย เลยขอมารายงานตัวค่ะ(สมาชิกใหม่)

ชื่อ เอ๋ น่ะค่ะ ^ ^ เพิ่งซื้อMacเป็นของตัวเองไม่กี่เดือน ปกติใช้เครื่องของมหาลัยค่ะ
ยังไม่ค่อยเก่งมาก ส่วนมาก็ใช้งานด้านกราฟิค ตัดต่อ มากกว่า
เมื่อก่อนใช้วินโดวพอเปลี่ยนมาเป็นแมคก็งงๆอยู่เยอะค่ะต้องอาศัยพี่ Googleในการแก้ปัญหาอยู่หลายครั้ง
แต่พอมาใช้ก็รู้ว่าอะไรๆมันก็ง่ายขึ้น มันรู้สึกสะดวกอย่างเห็นได้ชัด
เดี๋ยวถ้ามีปัญหาอะไรคงต้องมาเพิ่ง MMM แล้วน่ะอ่านกระทู้แล้วได้ความรุ้เพิ่มมากขึ้นมากเลย มีความสุข
ขอผากเนื้อผากตัวน่ะค่ะ

Bye......A E Y

minemind's picture
3876
ยินดีต้อนรับ สาวๆ

ยินดีต้อนรับ สาวๆ

nickoe's picture
4320
ยินดีต้อนรับครับ

ikok's picture
10285
ยินดีต้อนรับนะครับ

ยิ้ม

Nu-eMMa's picture
1837
อนุญาติให้แนะนำตัวค่ะ

อิอิ เห็นขอ เลยอนุญาติจ้าา

Ben's picture
247
Welcome to MMM คร้าบ

มาคุยกันบ่อยๆนะคร้าบ

sajiro's picture
1179
ยินดีต้อนรับฮะ

สามหนุ่มด้านบน มาต่อๆกันเลยนะฮะ

Aey_Moo's picture
4
ขอบคุณมาก

5555 ขอบคุณทุกคนที่มาทักทายน่ะค่ะ ดีใจลึกๆ