Ben's picture
247

เปิดiTunes 10 แล้วมีข้อความ display ว่า "มี iTunes10.1 new update มาให้โหลดอัพเดทจาก apple.com"

คลิ๊กโหลดอัพเดทได้มั๊ยครับ จะมีผลกับ iTunes 10 เดิมที่มีภาษาไทย หรือไม่ครับ?
ช่วยแนะลุงนิดนึงนะครับ

ikok's picture
10285
ภาษาไทยเดิมนี้

คือลงตัวช่วยเพิ่มเอาไว้ใช่ไหมครับ?

ผมเดาว่าน่าจะกด update ได้เลย อย่างมากก็ลงตัวช่วยเรื่องภาษาใหม่อีกรอบครับ ยิ้ม เพราะว่าอัพเดทตัวนี้ไม่ได้เปลี่ยนแปลงสถาปัตยกรรมภายในด้านใต้ itunes ที่จะไปขัดขวางตัวช่วยภาษาไม่ให้ทำงาน ผมเดาตามความเข้าใจไว้แบบนี้นะครับ ลองดูนะครับลงุเบน

247
ขอบคุณ มากครับ

หลาน ikok ที่กรุณาสละเวลามาช่วยแนะนำครับ
ถ้าเครื่องบอกให้อัพเดทอีก จะลองดูครับ

247
วันนี้ี้ลุอง update ดูแล้วคร้าบ

ไม่มีปัญหาอะไรครับ
iTunes ยังคงใช้ได้ปกติ ไม่มีปัญหาเรื่องภาษาไทยด้วยครับ
ถ้ามีปัญหาอะไร จะมารบกวนหลานๆอีกทีนะครับ
ขอบคุณครับ