การลงวินโด

win_kumsuwan@yahoo.co.th's picture
3
ต้องใช้แผ่นลิขสิทธิ์อย่างเดียวหรือเปล่า แผ่นก๊อบได้มั๊ยคับ

win_kumsuwan@yahoo.co.th's picture
3
ลงแล้ว

เล่นเกมส์บอลได้มั๊ยคับ

nickoe's picture
4320
คือ

windows รุ่นใหม่ๆออกมามันก็ไม่แพงแล้วนะครับ
ถ้ามีกำลังพอก็ซื้อของแท้เถอะครับ

เกมบอลนี่ก็ดูว่าเกมไหน support mac
ถ้ามัน support ก้เล่นได้หมดครับ

ikok's picture
10285
:)

ต้องใช้แผ่นลิขสิทธิ์อย่างเดียวหรือเปล่า แผ่นก๊อบได้มั๊ยคับ

แผ่นลิขสิทธ์จะมีไฟล์ที่จำเป็นในการติดตั้งมาครบ หรือถ้าแผ่นมีปัญหา ก็น่าจะเอาไปเปลี่ยนได้

แผ่นก๊อบลงได้ ถ้ามีปัญหาเพราะไฟล์ไม่ครบ คุณอาจจะต้องเริ่มนับหนึ่งในการติดตั้งใหม่ หรือลองผิดลองถูกหลายรอบ .. และที่แน่ ๆ ผิดกม. ครับ ยิ้ม

3
ขอบคุณครับ

ซื้อแท้ดีกว่า