[app] FluidTunes - เปลี่ยนเพลงบน iTunes ด้วยท่าทางของเรา

Mixmerize's picture
1480
FluidTunes
เป็นโปรแกรมเล่นเพลงที่ใช้งานร่วมกับ iSight ครับ เสมือนบังคับด้วยการใช้มือเป้นเซนเซอร์ (นึกไม่ออกให้ลองนึกถึงการเล่นเครื่อง Wii)
ลองเล่นแล้วสนุกดีครับ หลักการนี้น่าสนใจ น่าจะเอาไปพัฒนาหรือประยุกต์เป็น Game หรือ App ที่น่าสนใจได้ดีทีเดียวเลยครับ

Download

Credit : คุณ peerapon จาก Freemac.net ครับ

[ผมย้ายมาใส่ส่วนของโพสกระทู้ปรกติให้แล้วนะครับ - ก๊อก]

little_fuku's picture
703
ลองเล่นแล้วค่าาา

สนุกดีนะ แต่วุ่นวายไป สำหรับจะฟังจริงจัง
เอาไว้นั่งเล่นเวลาว่างก็มันส์ดีค่าาาา
ยิ้มปากกว้าง ยิ้มปากกว้าง ยิ้มปากกว้าง

ikok's picture
10285
^o^/

แบบนี้ก็หัวสั่นหัวคลอนกันไปเลย แบร่..

nickoe's picture
4320
น่าสนุก

แต่ตอนทำงานผมขยับตลอดเลยนี่สิ ฮ่าๆๆ สงสัยไม่ได้ฟังแหง

artslan's picture
130
ผมได้ลองแล้ว ตอนจะ back

ผมได้ลองแล้ว ตอนจะ back กลับไป ค่อนข้างวุ่นๆเลย 555 เพราะเมนูทางซ้ายมันเรียงกัน 3 ตัวใน 1 column พอดี โบกมือกันขวักๆเลย 555

iFongBeer's picture
36
ฮ่าๆๆสนุกอ่า

ฮ่าๆๆสนุกอ่า ชอบๆเอาไว้เวลาเพลินๆไว้ออกกำลังกายไปในตัว

10285
ระวัง...

คอเคล็ดนะครับ แบร่..

metro_sliver's picture
2
น่าลอง

มือใหม่ครับอยากลอง 55555555

10285
ลองเลยครับ ^^

เตรียมหาผ้าอุ่น ๆ มานวดคอด้วยนะครับ กันไว้ เผื่อโยกจนคอเคล็ด ยิ้มปากกว้าง

thana7's picture
1
หนุกหนาน ๆ ครับ แต่

หนุกหนาน ๆ ครับ แต่ ฟังไม่จบสักเพลงอ่ะครับ

10285
5555

ระวังคอเคล็ดนะครับ ยิ้มปากกว้าง

ปล.ยินดีต้อนรับนะครับ มีความสุข