พบ เครื่อง Demo/EOL,Mac,iPod,Apple Software ราคาสุดพิเศษ ลดสูงสุด 70% และ 3rd Party Accessories จาก iStudio by copperwired ลดสูง

mac_japan's picture
12
พบ เครื่อง Demo/EOL,Mac,iPod,Apple Software ราคาสุดพิเศษ ลดสูงสุด 70% และ 3rd Party Accessories จาก iStudio by copperwired ลดสูงสุดถึง 90% ที่ชั้น 1 โซน B Amarin Plaza 22-31 ตุลาคมนี้

Nu-eMMa's picture
1837
เออ

เครื่อง Demo นี้ คือเครื่องที่โชว์หน้าร้าน หรอค่ะ

ละนิ เครื่องรุ่นเก่า ใช่ไหมค่ะ

INNOVATION's picture
343
อยากได้ MacMini จังงง

อยากได้ MacMini จังงง

ikok's picture
10285
ซื้อเลยครับคุณบอลลลล

ยิ้มปากกว้าง

343
เข้าไปอ่านกระทู้คนที่ไปมาแล้ว

เข้าไปอ่านกระทู้คนที่ไปมาแล้วครับ บอกว่ามี Mac Mini อย่างละตัวเดียวแล้ว คนในร้านก็ซื้อไปซะเองแล้วละ .. เจองานแบบนี้เลยไม่ค่อยชอบไปเลย หาของมือสองดี ๆ ต่อไปละเรา ..​

10285
อ้าว

เป็นเสียอย่างนั้นไปเหรอครับนี่ -o-a

ตัว mac mini ใหม่นี้เก๋มากครับ ผมเพิ่งได้มาเมื่อไม่กี่วันก่อนนี้เหมือนกัน

343
ซื้อเพิ่มอีกแล้วเหรอครับ ..

ซื้อเพิ่มอีกแล้วเหรอครับ .. น่าสนใจจริง ๆ ..​

10285
-.-

เพิ่งซื้อเครื่องเพิ่มในรอบสองปีครับ แห่ะ ๆ 1 ทำงานไม่ทันเลยต้องเอามาอีกเครื่องนึงครับคุณบอล

1837
มือมีแค่นี้

จะใช้เยอะขนาดนั้นเลยหรอค่ะ อิอิ รวยใหญ่แย้ววว ค่ะ คุณพ่อ

เครื่องเยอะรอบตัว เอามือที่ไหน มาทำค่ะ ถ้ามันพอส่งมาให้ น้องเอ็ม ช่วยใช้ก้อได้นะก๊ะ อิอิ

10285
ผมเอามาเป็น slave น่ะ

คือสั่งทำงานแล้วทิ้งไว้ได้เลย ใช้ CPU อย่างเดียว เลยไม่ต้องการเครื่องใหญ่มากก็ได้ จะว่าไป ตัว Mac mini เองมี CPU ที่ทำงานได้น้อง ๆ เครื่องรุ่นใหญ่เลย ผมเค้นจนสุด ใช้งานเต็มที่ครับ แบร่..

343
ซื้อแล้วได้

ซื้อแล้วได้ ผลตอบแทนกลับมาคุ้มผมก็มองว่ามัน คุ้มที่จะลงทุนเพิ่ม เหมือนตัว vaio tx ที่เคยใช้ ๆ หาเงินได้เกินค่าตัวที่ซื้อมาก็ถือว่าคุ้มมากแล้วครับ ส่วน mac ตัวนี้หลุดทุนไปนานมากแล้วครับ เห็นด้วยที่คุณ ikok ซื้อเครื่องใหม่เพื่อใช้งานให้เกิดประโยชน์มากที่สุดครับ ..

1837
เอ็ม

อยากหาทุนคืนมั่งจัง อิอิ

343
แนวทางหาเงินคืนแต่ละคนไม่เหมื

แนวทางหาเงินคืนแต่ละคนไม่เหมือนกัน อย่างพี่โชคดีได้งานสอนเลยหลุดทุนไปได้ ส่วนน้องเอ็ม พี่ว่าก็รับงานเยอะแล้วนี่อย่าลืมเรื่องเรียนด้วยนะ ..​

1837
แป่วว

พี่ๆอ่ะรู้ทันไปหมด แห่ะ ๆ 3

10285
55555

รวยแล้วอย่าลืมกันนะก๊าาาา ยิ้มปากกว้าง

minemind's picture
3876
ตั้งข้อสังเกตุ

ปกติ sale หรือ clearance นี่พนักงานจะมีสิทธิ์ซื้อก่อนไม่ใช่หลอฮะ

343
ส่วนนี้ไม่ทราบเหมือนกัน

ส่วนนี้ไม่ทราบเหมือนกัน แต่ไปไม่เคยทันเลยครับ