มาดูอะไรสร้างสรรค์กันหน่อย

nickoe's picture
4320
ใช้รถบังคับเล่นเพลงประกอบ Mario ที่สมัยเด็กๆเราได้ยินกัน

RC car playing Mario theme song
สุดยอดเลยครับ ฮ่าๆๆ ถึงตอนหลังๆจะฟังแล้วมันตีกันก็เถอะ

ปล.พี่ก๊อกครับ จะแปะ youtube หรือ vdo จะแปะไงอ่ะครับ

ikok's picture
10285
วิธีแป่ะ video ในโพส..

ก็แทรกเอาโค๊ตที่เค้าให้มาแป่ะลงไปตรง ๆ ในโพสเลยครับ =)
ถ้าใน youtube ดูทางด้านมุมขวาบน แล้ว copy code ในหัวข้อ Embed มาแป่ะครับ

ปล.ขอบคุณสำหรับ link เน้อ สุดยอดจริง ๆ

nickoe's picture
4320
แปะแล้ว

มันเห็นแค่ตัวหนังสือสิครับ เลยต้องเอา link มาให้แล้ว งั้นวันหลังผมลองใหม่

ikok's picture
10285
ผมช่วยแป่ะแล้วครับ :D

เอ... ผมก็ copy มาลงให้เฉย ๆ นะ - -

sweet_jasmine_scent's picture
246
โอ้โห้

ตะลึง 2
เก่งมั่กๆ
สร้างสรรค์จิงๆ