killpitak's picture
202
ไม่รู้ว่าเพื่อนๆเป็นกันหรือเปล่า
แต่ iPhone 4 ของผม ทำไมลำโพงด้านล่าง
ที่มี สอง รู (ตัว) มันออกเฉพาะด้านขวา
แต่ข้างซ้ายกลับไม่ออก
ทั้งเปิดเพลง และ วิดิโอ

เพื่อนๆคนไหนใช้อยู่
ทดลองเปิดเพลงแล้วลองเอานิ้วอุดรูขวาดูนะครับ
ว่าเป็นเหมือนกันหรือเปล่า กังวลมากๆ --"

AofMac's picture
1
มันเป็นไมค์ ข้างนึงคับ

มันเป็นไมค์ ข้างนึงคับ เครื่องปกติ ยิ้ม

knomkluay's picture
3
เป็นเหมือนอันอ่า

เป็นเหมือนอันอ่า มันผิดปกติรึเป่า อ่า

boy88888's picture
215
ข้างนึงเป็นลำโพง ข้างนึงเป็นไ

ข้างนึงเป็นลำโพง

ข้างนึงเป็นไมค์ ครับ

ไม่ต้องตกใจ เป็นทุกเครื่องครับ ทุกรุ่นด้วย

guliko's picture
44
มันเป็นอย่างนี้ตั้งแต่รุ่นแรก

มันเป็นอย่างนี้ตั้งแต่รุ่นแรกแล้วครับ ตอนใช้แรกๆก็ตกใจอยู่เหมือนกันนึกว่าเสีย ส่วนใหญ่คนที่ใช้ iphone เป็นเครื่องแรกนี่จะเจอคำถามนี้เยอะครับ สรุป สบายใจได้รับ ปกติแน่นอน ฟันธง มีความสุข