มาเล่นเกมส์ กัน เข้ามาดูบ่อยๆครับ จะสันหามาให้ครับ

kingpaizaa12's picture
5
แบร่..

[ขอไม่ให้แจกโปรแกรมผ่าน link อื่นนะครับ ถ้าจะแจกให้โยง link ไปที่บริษัทผู้พัฒนาโปรแกรมนั้น ๆ เลยโดยตรงจะดีที่สุดครับ - ก๊อก]

teenbag's picture
100
ขอบคุณมาก..แต่มีอีกบอกด้วยนะห

ขอบคุณมาก..แต่มีอีกบอกด้วยนะหายาก

5
จัดไปครับเดียวอับให้ใหม่ เข้า

จัดไปครับเดียวอับให้ใหม่
เข้ามาดูบ่อยๆครับ

sajiro's picture
1179
ขอบคุณมากเลยฮะ

อยากเล่น Plant vs Zombie มาตั้งนานละครับ

เวอร์ชั่น iPhone ก็แพงเกิน ไม่กล้าซื้อ = =''

5
ไม่แน่ใจครับ

ไม่แน่ใจครับ แต่เล่นได้ครับไม่ต้องเสียเงินซื้อกันครับ

ikok's picture
10285
ถ้้าแบบนั้น ผมขอ เอา link ออกนะครับ

เหมือนว่าปรกติเป็นเกมที่ต้องเสียเงินซื้อครับ + เดี๋ยวเว็บโดนอุ้มครับ

Nu-eMMa's picture
1837
อิอิ

ก่อนใครจะมาอุ้ม พ่อก๊อกก้ออุ้ม ก่อนจนได้ 555

5
งันต้องทำไงดีคนที่อยากได้เกมส

งันต้องทำไงดีคนที่อยากได้เกมส์อะครับ

pippo's picture
2469
เอ่อ..

ซื้อของลิขสิทธิ์ แล้วเอามาแจก (ล้อเล่นครับ)
แบร่..

ikok's picture
10285
ก็คงต้องซื้อครับ

จะว่าไป เกมส์นึงสิบกว่าเหรียญเอง

งดออกไปสังสรรค์กับเพื่อนหนสองหนก็เก็บเงินซื้อได้แล้วครับ ยิ้ม

ขิง's picture
21
Pop Cap เค้าจัดแพคเก็จลดราคาอยู่หนิครับ

ไม่ได้โฆษณานะครับแต่เห็นว่ามีคนอยากเล่นก็เลยมาบอก ผมเพิ่งซื้อไปไม่นาน แพ็ค 5 เกมส์

ตามนี้เลยครับ http://www.popcap.com/promos/packages/macpack/?icid=macpack_mac_promo_to...

dragonaoon's picture
108
ส่งทางเมล

ส่งทางอีเมล์ดูครับ

ไม่รู้ว่าจะโดนอุ้มไหม

5
งัน อย่ากได้ก็เมล์มาละกันครับ

งัน อย่ากได้ก็เมล์มาละกันครับ