dokomodoor@hotmail.com's picture
18
iphone 3G เครื่องเจลเบรก ล่าสุด ซิงค์เข้า itune ไม่ปรากฎ เพราะอารายครับ
เวอร์ชั่น ของ ไอโฟน คือ3.1.3 ituneน่าจะเป็น เวอร์ชั่น 8 (รูปตัวโน๊ต พื้นวงกลมสีน้ำเงิน)
แก้ไขอย่างไรครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ
ขอบคุณมาก

Mixmerize's picture
1480
iTunes

โลโก้ใหม่เวอร์ชั่น 10 ครับ
ลองรีสตาร์ท iPhone หรือ iTunes ใหม่ดูรึยังครับ
ไม่งั้นอาจจะต้อง Restore iPhone ใหม่ครับ แห่ะ ๆ 1

Seap Sangdaranirungarn's picture
15
3.1.3

3.1.3 ไม่น่าซับพอร์ตกับไอทูนสิบนะครับต้องลง 4ขึ้นไปอะครับ