มี Freeware แต่งภาพน่ารักๆ ในแมคมั้ยครับ

ttutt's picture
216
มีโปรแกรมแต่งภาพน่ารักๆ ในแมคมั้ยบ้างมั้ยครับ คือ เหมือน app ใน iPhone พวก Tuzki หรือ Puri! Lite อะไรแบบนั้นหนะครับ

อยากได้ครับ แนะนำทีครับ เป็นฟรีแวร์ยิ่งดีครับ ขอบคุณครับ

ikok's picture
10285
ไม่แน่ใจเหมือนกันครับ

เป็นผมนะ ก็ sync ภาพกลับเข้าไปทำบน iPhone ล่ะครับ แบร่..

Mixmerize's picture
1480
ใช่ๆๆ

วันก่อนจะเอารูปมาแต่ง หาโปรแกรมถูกใจไม่ได้เลย จะใช้ Photoshop ก็ใช้ไม่เป็นไม่รู้เทคนิค สุดท้ายเลยย้ายไปแต่งใน iPhone เหมือนเดิม หัวเราะร่วน