ค่าย สู่อาชีพ เว็บมาสเตอร์ ค่ะ เปิดรับสมัคร

Nu-eMMa's picture
1837
เอามาฝากๆ พี่ๆน้องๆ ที่สนใจ เข้าร่วมค่ายค่ะ

น่าสนใจทีเดียวค่ะ ^0^

ดูรายละเอียดการสมัครได้ที่นี้ค่ะ http://www.ywc.in.th/

ปล. ไม่ได้มาโฆษณา นะคะ เห็นว่าน่าจะมีประโยชน์ เพราะเห็นหลายๆคนสนใจอยากจจะสร้างเว็บนะค่ะ

INNOVATION's picture
343
ผมไปได้ไหมมม ครับ

ผมไปได้ไหมมม ครับ ฝันอยากจะไปค่าย .. อิอิ สำหรับน้อง ๆ ที่จะมาทำด้านนี้นะครับดีมาก ๆ

ikok's picture
10285
น่าสนใจนะครับ

เป็นเรื่องที่ดีที่จะปลูกฝังคนทำเว็บรุ่นใหม่ ๆ ให้ได้เจอคนเก่ง ๆ ยิ้ม

ผมอยากไปเหมือนกันนะนี่ เขาจำกัดอายุไหมครับ แบร่..

INNOVATION's picture
343
จำกัดอายุครับ เลยอดไป

จำกัดอายุครับ เลยอดไป แต่ผมอายุไม่ถึงนะ อิอิ ..

ikok's picture
10285
โฮ่ย -o-

แบบนี้พวกคนแก่ที่อยากเรียนรู้ก็อดสิครับ แบร่..

marchz's picture
47
สงสัยผมคงไปได้เพราะอายุไม่ถึง

สงสัยผมคงไปได้เพราะอายุไม่ถึง

1837
อายุเท่าไรก้อได้ค่ะ

แต่ถ้ายังเรียน ระดับมัธยมศึกษา - อุดมศึกษา อยู๋ก้อเชิญเลยค่ะ 55555

แบร่.. (มันคือคำชี้แจ้งนะก๊าาา )

Continental.max@gmail.com's picture
130
สาวๆ ไปเยอะป่าวอ่าา

จะได้ไปด้วยย

1837
นินิ

คุณแม๊ค เอากระเทยแก้ขัดไปก่อนละกาน... หุหุ