ชอบ icon ใหม่ของ iTunes 10 กันไหมครับ?

ikok's picture
10285
สำหรับผมนะ ... ปวดใจมากครับ เลยทำใหม่เสียเลย แบร่..

nickoe's picture
4320
ง่ะ

iTunes ตัวนี้ โลโก้ไม่สวยเลยครับ
แบบเดิมยังดีกว่าซะอีก เฮ้อออ

minemind's picture
3876
ไม่ชอบเหมือนกัน

ไม่ชอบเหมือนกัน ว่าจะหามาลงใหม่

keep_kim's picture
379
มันก็สวยดีนะคับผมว่า

มันก็สวยดีนะคับผมว่า สวยอีกแบบนึง อันเดิมมันดูคลาสสิคดีคับ ส่วนอันใหม่ ผมว่าเค้าคงตั้งใจจะทำให้มันเข้ากับยุคดิจิตอลมากขึ้นละมั๊งคับ แหะ ๆ แบร่..

monstop's picture
104
เปลี่ยนเรียบร้อยละครับ

ไม่ชอบเหมือนกันครับแบบเก่าสวยกว่า-*-

Nu-eMMa's picture
1837
ไม่ชอบ

ธรรมดามากเลยอ่ะ ตัวเก่าสวยกว่า ดูมีระดับกว่าเยอะ

นี้มันเหมือนปุ้มไรไม่รู้ หลอน

sr20dett's picture
6
มันก็สวยดีนะ

มันก็สวยดีนะ

sajiro's picture
1179
ทอปว่าอันเก่าสวยกว่า

แต่ก็นะครับ แบบนี้ก็ดูดีไปอีกแบบ แต่ยังไม่คุ้นตาเท่านั้นเอง

แต่ส่วนที่ทอปไม่ชอบจริงๆคือตรงนี้ครับ
ทอปว่ามันแปลกๆ ไม่สวยเลย

hanjin_jamsai@hotmail.com's picture
9
ใช้แล้ว

ก็จะว่าสวยก็สวยหรอกนะคะ แต่ว่าของเดิมสวยกว่านะ

ekkapol's picture
27
แต่ผมชอบนะครับ

แต่ผมชอบแบบนี้มากกว่านะครับ มันดูเข้ากันกับ dock ของผมอ่ะครับ เพราะกลมๆเหมือนกัน
Dashboard , Safari , iChat , Time Machine , Safari แล้วก็ iTune
icon พวกนี้จะกลมๆหมดเลย เข้าชุดกันดีครับ

nickoe's picture
4320
อยากบอกว่า

ช่วงแรกๆ ผมหาไม่เจอครับ
ชินของเก่ามานานมาก
หัวเราะร่วน หัวเราะร่วน

Nobhasorn's picture
18
ชอบนะคะ

ชอบนะคะ แต่ไม่ได้ชอบมากเท่าไหร่ ชอบแบบนี้มากกว่า

Credit : http://dribbble.com/shots/51583-Alternate-iTunes-10-Icon?offset=15

tpanu's picture
24
เฉยๆ(ไม่ชอบ)กับไอคอน

เฉยๆ คือ ไม่ชอบ ในส่วนไอคอนนะคับ โดยส่วนตัวชอบแบบเดิมมากกว่า แต่หน้าตาโปรแกรมสวยดีนะคับ

plaaw's picture
15
ชอบนะ

ชอบกว่าแบบเก่าอ่ะ ดูเก๋ๆ ดี อิอิ

Cybernet's picture
399
ไม่ชอบครับ

แบบเดิมสวยกว่า

ipond's picture
22
ชอบ

ชอบพอดีๆ

dragonaoon's picture
108
ก็ธรรมดาครับ

ก็สวยไปอีกแบบนึง

ไม่ค่อย classic แต่ดูเท่ไปอีกแบบ

od2504's picture
1077
เป็นครั้งแรกที่คุณ iKok

เป็นครั้งแรกที่คุณ iKok สุดขั้วนะครับ รู้สึกแปลกไปนะครับ