ไอพอตตัวใหม่ มาและ จดจ่อมานาน เหอะ ๆ รอเวปมาสเตอร์มาอัฟครับ

GodSky's picture
27
โอ้ย อยากเห็นของจริงแล้วมันจะสวยแค่ไหนนะ เนีย

iRABBIZY's picture
13
เพิ่งเห็นในยูทูบไป

มาพร้อมกล้องจริงด้วย ยอดไปเลย ดีที่ไม่ซื้อgen3

teenbag's picture
100
iPod shuffle

iPod shuffle..ย้อนยุคกลับกลายร่างเป็นแบบเดิม..อิอิ

BalLo's picture
172
ออกใหม่อะไรบ้างครับ

ไม่มี macbook air ของผมหรอ

เฮ้อต้องรออีกใช่ไหมเนี่ย

ikok's picture
10285
ไม่มี mbp ใหม่เมื่อคืนครับ

หน้าเว็บ apple online thailand update ตัวที่เปิดตัวไปเมื่อคืนแล้ว ลองเข้าไปดูนะครับ อันที่มีป้ายขึ้นว่า new เอาไว้คืออันที่เพิ่งอัพเดทไปครับ

http://store.apple.com/th/

Satoshi_Zousan's picture
78
อยากช่วยเขียนสรุปคร่าวๆให้ครับ

แต่อาศัยฟังผ่านๆไม่ได้จดรายละเอียด ใช้เมมในสมองอย่างเดียว เดี๋ยวตั้วว่าจะกลับไปดูใน Recap Keynote อีกทีครับ
น่าสนใจมากๆ โดยเฉพาะ iPod Nano, iPod Touch และ iTV

27
เดี๋ยวพี่ ikok กับพี่แว่น

เดี๋ยวพี่ ikok กับพี่แว่น สรุปให้ครับ 5555 รอพี่เขาทำอยู่

27
พูดถึง shuffle

พูดถึง shuffle ทำแบบนี้ดีกว่านะครับ เพราะว่าอันเก่าถ้าสายพังหรือหายนี่ ต้องซื้อสายของแท้เท่านั้น - - ลำบากสำหรับคนไม่มีตัง แต่มาเป็นอันนี้ก็ดีเลยครับสายพังก็ซื้ออันละร้อย 50 มาฟังได้ อิอิ เปลี่ยนเพลงไม่ลำบาก

10285
ผมลงสรุปคร่าว ๆ ให้แล้ว

ในหน้าแรกนะครับ ยิ้ม

sajiro's picture
1179
Scrolling Wheel ของ Nano

หายไปไหน?? ฮ่าๆ มีความสุข

Apple TV แอบสวยอยู่นะครับ
iPod Touch มายำยีคนซื้อ iPhone 4 ชัดๆเลย = =''

Nu-eMMa's picture
1837
น่าสอยที่สุด

อิอิ อยากได้ๆ ไอพอตทัช อ่าา

10285
ซื้อเลยครับ

(ผมเป็นช่างยุช่างแหย่ครับ แบร่..)

Nu-eMMa's picture
1837
คิดค่า

คิดค่าช่างยุ ขึ้น 50 % ของราคา ค่ะ

จ่าย ณ บางแสน ด่วน

*สั่งจ่ายช่ากว่า เวลาที่กำหนด ท่านต้องชดเชต เป็น เงิน 100 % ของตัวสินค้า ค่ะ

ขอบคุณสำหรับความช่างยุ

แบร่..