รายการ iStudio by TrueMove 3G + WiFi

Sinbad's picture
3
เปิดไปเจอรายการสำหรับคอ MAC เผื่อท่านใดสนใจ ชื่อรายการ iStudio by TrueMove 3G + WiFi

http://www.youtube.com/user/MyTrueMove

ออกอากาศทางช่อง True inside (61) จันทร์ 22.05 น. อังคาร 02.00 และ 07.00 น. พุธ 11.00 น. ศุกร์ 03.30 น. เสาร์ 15.00 น. อาทิตย์ 04.30 น.

[ย้ายเข้าห้องข่าวนะครับ - ก๊อก]

Nu-eMMa's picture
1837
ขอบคุณค่ะ

น่าย้ายไปห้องข่าว นะค่ะ (เพราะเหมือนจะไม่เล่นๆ อิอิ)

ikok's picture
10285
ขอบคุณครับ :)

มีเวลาผังรายการละเอียดกว่าที่มีบอกไว้ในวิดีโอแต่ละอันอีกเสร็จสรรพเลย ๕๕๕๕๕

note:

1. ไม่ว่าคุณจะตั้งใจหรือไม่ การโพสลักษณะดังกล่าวนี้ จะส่งผลทางลบกับเจ้าของรายการโดยที่คุณคิดไม่ถึง เพราะคนใน มมม. อาจจะไม่ยอมรับการแอบมาโฆษณาในลักษณะดังกล่าวครับ จะขายของหรือไม่ก็เรื่องหนึ่ง และผมคิดว่าเว็บอื่น ๆ ก็เป็นไปในลักษณะเดียวกันครับ
  2. ผมเข้าไปดูในช่องที่ว่ามาแล้วครับ... สารภาพตามตรง ผมอ่านคำอธิบายของรายการแล้วไม่เข้าใจครับ สรุปว่า เขาเป็นรายการของ true หรือของ istudio ครับ? แห่ะ ๆ 1
3
ขออภัยด้วยครับ

ขออภัยด้วยครับ ผมไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆทั้งสิ้น เพียงแต่เห็นว่ารายการน่าจะเหมาะกับชาวแมคมือใหม่

ถ้าเป็นเช่น ผมจะลบกระทู้นี้ออกทันทีครับ

ikok's picture
10285
ไม่ ๆ ๆ ครับ

ผมเข้าใจว่าเกิดจากความหวังดีครับ

ผมใช้คำว่าอาจจะน่ะครับ คือบางคนมาโพสแล้วหายไปเลย ยิ้ม หรือมาโพสแอบบอกแต่รายการตัวเอง หรืออื่น ๆ ทำนองนี้ เรื่องแบบนี้มองได้หลายอย่างน่ะครับ

ที่ผมไม่อยากให้เกิดคือ คุณมาโพสรายการเอาไว้ ไม่ว่าจะเกี่ยวข้องกับทางรายการหรือไม่ แล้วหายไปเลย มันมีโอกาสทำให้คนอ่านเข้าใจผิดได้น่ะครับ ยิ้ม

3
โอเคครับผม ขอบคุณมากครับ

โอเคครับผม ขอบคุณมากครับ