Mac OS X...อยากใช้ Aircard!!!

Ake khamyang's picture
7
ขอคำแนะนำหน่อยครับ กำลังมองหา Air Card อยู่ครับ...ขอบคุณครับ...

killpitak's picture
202
ของผม

ของผมที่เคยใช้ จะเป็น Dtac Aircard นะครับ เนื่อจาก แถวบ้านสัญญาณดี รวมถึง Support MAC ด้วยครับ

Ake khamyang's picture
7
ขอบคุณครับ...

ขอบคุณครับ...

pubate's picture
17
ผมใช้ AT&T ครับ

ผมใช้ AT&T ครับ

bnr34's picture
4
ผมใช้ i-mobile ครับ

ตอนแรกว่าจะใช้แอร์การ์ดของดีแทคครับแต่รู้สึกว่าแพงไปก็เลยไปซื้อของแอร์การ์ดไอโมบายมา แต่ซื้อซิมเติมเงินของดีแทคแทนโทรไปสมัครแพคเกจเดือนละ 199 ได้ 100 ชั่วโมงครับสัญญาณปานกลางครับ แล้วก็ลองซื้อซิมไปโมบาย3gxแบบเติมเงินมาเล่นดูแรงกว่าเนตที่บ้านอีกครับแต่แพงจังคิดเป็น Mbแหนะ

Hikizumi's picture
619
เดอิดาระ

ไช้ ได้หลายยี่ห้อครับ..ดูว่าจะไช้เครือข่ายใหน.. แล่วก็ไปซื้อUSB Modem ตามร้าน ทั่วไปมีขายครับ(ทั่วไปคือร้านคอมพิ้วเตอร์+ร้านโทรสัพท์มือถือนะครับ ร้านขายยาไม่มีครับ)หลายยี่ห้อมากมาย..1100ถึง2500..ราคาUSBลองเช็คดูแล้วกันครับ เรื่องนี้ .. ไม่น่าจะซับซ้อนครับ..จ่ายเงินให้เขา เขาก้ส่งสัณญาณให้ครับ แฮะๆๆ อืมมมม