ช่วยด้วยครับ amsn ผมมีปัญหาครับ

Ake khamyang's picture
7
ผมใช้ Amsn อยู่ แต่ตอนนี้ไม่รู้ว่าเกิดอะไรขึ้นครับ เวลาพิมพ์ตัวหนังสือไม่ตามมือ หน่วงมากๆ Login ก็นานมาก

unlagi's picture
53
โปรแกรมอื่นล่ะ?

แล้วโปรแกรมอื่นเป็นหรือเปล่าครับ
ผมก็เป็นบ้างเวลาเครื่องร้อนๆนะครับ แต่ตอนนี้ใช้ Aduim แล้ว แหะๆ

toney6@hotmail.com's picture
84
ไม่ค่อยใช้แล้ว amsn มันช้า

ไม่ค่อยใช้แล้ว amsn มันช้า เล่น Aduim ดีกว่า

Ake khamyang's picture
7
เจอตัวการละครับ :)

โปรแกรมอื่นๆไม่เป็นนะครับ มีAmsn นี่แหละ Login ไม่ได้..ผมเจอไอ้ตัวปัญหาและ สัญญาณไวเล็ตเต็ม เซิร์ฟเวอร์ ที่ผมพักอยู่ห่วยนี่เอง..ขอบคุณทุก comment ครับ...\m/