iCal ปฏิทินครับ ตัวมันเล็็็็กมากมองยาก

lucky.mac's picture
26
อยากทราบว่า...มีทางที่จะทำให้อ่านง่ายขึ้นใหมครับ สำหรับ iCal

ขอบคุณล่วงหน้าครับ สำหรับผู้ให้ความกระจ่าง

sajiro's picture
1179
เอ๋ เท่าที่รู้

เหมือนมันจะไม่มีนะครับ TwT''

ทอปเคยลองหาทางแล้วทำไม่ได้
หรืออาจจะได้แต่ทอปไม่รู้ครับ รอพี่ๆมาตอบต่อ มีความสุข

26
มันเล็กมากอะ

หลอน ไม่รู้ทำงายย

ikok's picture
10285
เท่าที่ทราบไม่มีครับ

ต้องเปลี่ยน display resolution เอาครับ แห่ะ ๆ 1

nickoe's picture
4320
ไม่ทราบเหมือนกัน

แต่ถ้าเอาขั่วคราวก็กด ctrl+scroll mouse มันจะซูมจอได้ครับ

minemind's picture
3876

ตอนแรก กะจะมาตอบแบบนี้เหมือนกัน

แต่กัว เค้าหาว่า ตอบกวน..
แจ่ม

rsakchai's picture
396
ไม่แน่ใจว่า..ตรงกับสิ่งที่ต้องการหรือเปล่า

ไม่ทราบว่ามีปัญหาตอนอ่านหรือตอน print ออกมาอ่าน
ถ้า print ออกมาอ่าน เราสามารถเซตขนาดของ event ของเราได้ว่าจะเอาเล็ก กลาง ใหญ่ ก่อนที่เราจะสั่ง print ครับ
ตามภาพที่ capture มาให้ดูข้างล้างครับ
อ่ะ แน่นอน อ่ะ แน่นอน อ่ะ แน่นอน

minemind's picture
3876
พี่หมอเก๋ หล่อมากครับ

แจ่ม

Nu-eMMa's picture
1837
ว้าวๆ

หล่อมาค่ะ อิอิ เท่ๆสุดๆเลยพี่หมอ

26
ขบคุณทุกความเห็นครับ

อืมม..ทำไมพลาดจุดนี้ไปไม่ทราบเนอะ iCal