กระทูู้้แชต วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2553

Nu-eMMa's picture
1837
มีความสุข สวัสดีค่ะพี่ๆ วันนี้เอ็มมาเปิดกระทู้ ตั้งแต่ ขึ้นวันใหม่เลย จ้า... อิอิ

มาตามสัญญา คับป๋ม

วันนี้วันดี อยากจะบอกพี่ๆน้องๆว่า

รักนะ ขอบคุณสำหรับทุกๆอย่างที่มอบให้เอ็มค่ะ รักนะ

เขิน Love MMM อาย

killpitak's picture
202
ตามมาติดๆๆ

ไม่ค่อยได้เข้ากระทู้แชตด้วย เหมือนจะไม่รู้จักใครนอกจากเจ้าของกระทู้ อิอิ
วันนี้วันดี มีความสุขทุ้กกกคนนะครับบบบ ยิ้มปากกว้าง
รักนะ Love MMM รักนะ

1837
ว้าว...

ขอบคุณค่ะ ขอเก็บว่า เป่นพรวันเกิด เอ็มละกานนะค่ะ

555 มารับพรซะเนียนเลย มีความสุข

202
อ่าววว ไม่รู้ว่าวันเกิด

ไม่รู้ว่าเป็นวันเกิด แหะๆ ตะลึง 2

ยังไงก็ ขอให้พี่เอ็มมีความสุขมากๆ คิดสิ่งไหนขอให้ได้สิ่งนั้น ได้ผลการเรียนดีๆ ยิ้ม
และมีความสุขตลอดปีนะคร้าาาาฟ แบร่..

1837
ขอบใจจ้าาาา

เป่นน้องที่น่ารักที่ซูดดดด มีความสุข

Hikizumi's picture
619
ซาโซริ

หวัดดีครับ ผมนานๆมาที ...ไม่รู้ว่าเกิดไรขึ้น..(วันเกิดรึเปล่า??)ปีนี้อายุเท่าไรแล้วอ่าครับ..ขอให้เจอสิ่งดีๆใหม่ๆ ในชีวิตนะครับ...(ไม่ได้เกี่ยวอะไรกะเขาเล้ย...อิอิ)

202
ปีนี้

ปีนี้พี่เอ็มน่าจะเหยียบ 26 ละ ห้าๆๆ

1837
อ่า....

น้องตามจ้า.... เดี้ยวเถอะ เอาความจิงมาพูดงี้ได้ไง

555 อายุ 21 จ้า

thekob's picture
11
สวัสดีครับ

สวัสดีครับ

sajiro's picture
1179
สุขสันต์วันเกิดฮะพี่เอ็ม

มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรง ไม่เจ็บไม่ป่วย พระคุ้มครองครับผม

สำหรับอาทิตย์นี้ ในที่สุดทอปก็สอบพวกวิชาวิทย์วิชาสุดท้ายเสร็จ ซึ่งก็คือ Lab กรี้ง ชีวะ
ผ่านไปเรียนร้อย ค่อยโล่งใจหน่อย

มีความสุข

1837
ใจจ้า

น้องทอป ขอให้คะแนนออกมา Aๆ นะจ้ะ

nickoe's picture
4320
ว่าแล้วเชียว

ดักกันอย่างนี้เลยรึ
ฮา....
HBD นะน้องเอ็ม
สุขสมหวังตามปรารถนา อย่าเจ็บอย่าจน
รวยแล้วแบ่งด้วย ฮา.....

1837
ว้าว

ขอบคุณค่ะ ชอบคำอวยพร รวยๆ อย่าเจ็บอย่าจน อ่ะ แน่นอน

Mixmerize's picture
1480
สวัสดีวันศุกร์

และ Happy Birth Day น้องเอ็มด้วย เขิน
ฉลองไหนนี่ กทม. หรือ บาง แสน หมดกัน 2

1837
ขอบคุณค่ะ

พี่มิก สุดหล่อ อิอิ บางแสนๆ ค่ะ มาเลย เดี้ยวพี่ก๊อก เลี้ยง อิอิ

ไป Burdock กัน 5555

ikok's picture
10285
โห้...

มาแต่เช้า ๕๕๕๕๕ ผมเพิ่งถึงที่ทำงาน แบร่.. วันศุกร์อีกแล้ว ~

Guitarpicking's picture
89
HBD

ขอให้มีโอกาสดีๆ ในชีวิตนะคะเอ็ม ^__^

1837
จ้า

ขอบคุณนะค่ะ เขิน

ikok's picture
10285
สุขสันต์วันเกิดเจ้าค่ะ

ไว้กลับไปกินข้าวกัน ยิ้ม

1837
ขอบคุณค่ะ

ป่ะๆ อิอิ หม่ำๆ

tang's picture
14
สุขสันต์วันเกิด นะคะ

ยินดีด้วยครับ เราจะได้มีประสบการณ์ขึ้นอีกปี

ขอให้ดี ขอให้ดี ดีทุก ๆ อย่างเลยครับ

1837
ขอบคุณนะค่ะ

มีความสุข

rsakchai's picture
396
HBD

ขอให้มีความสุขเนื่องในวันครบรอบอายุ 31 ปีเต็ม แบร่.. แบร่.. แบร่..

1837
555

แหมม ตอนอายุเท่านั้น นู๋ขอเป่น เศรษฐีใหม่ เลยละกันนะค่ะ อิอิ

minemind's picture
3876
HBD ja

HBD ja

pippo's picture
2469
Happy Birthday

ขอให้มีความสุขนะครับ

มีแฟนหล่อๆ รวยๆ และดีๆ ด้วยครับ

1837
ว้าว...

ถูกใจสุดๆค่ะ ขอบคุณค่ะ พี่pippo เขิน

1179
กลายเป็นกระทู้อวยพรพี่เอ็มไปซะแล้ว

มีความสุข

ขอบคุณฮะพี่เอ็ม

1837
ขอบคุุณนะค่ะ

ทุกๆคำอวยพร อ่ะ แน่นอน ปีนี้ เพื่อนๆก้อให้เค้ก เหมือนจะพิเศษ แต่เรารู้แล้วเลยไม่มีอาราย เซอร์ไพ 555

มีของขวัญจากพี่เทค สุดสวยด้วย มีความสุข ที่คาดไม่ถึงก้อ คุณเพื่อนที่ขึ้นว่า เกลือ หลอกเราไปเลี้ยง KFC อึ้งจิงๆอันนี้ อิอิ

ยิ้ม แฮปปี้มากมายค่ะ ต้องขอบคุณพี่ๆในเว็บนี้นะค่ะ ที่ให้โอกาสเอ็มได้เรียนรู้สิ่งใหม่ มากมาย... ที่นี้เหมือนเป็นแหล่งข้อมูล

ที่เหมือนครอบครัว ... พี่ๆและน้องๆน่ารัก ทุกคนเลยค่ะ ถึงเอ็มจะดูจุ้นๆนิดๆ พูดน้อย หน่อยๆ แบร่..

มิตรภาพที่นี้น่ารักมากค่ะ ที่นี้จุดประกายความคิดริเร่ิมสร้างสรรค์ให้เอ้มเยอะมาก และเป็นแรงบันดานใจในหลายเรื่อง

พี่ๆหลาย คนสอนเอ็ม ทั้งเรื่องการทำงาน และเป้นที่ปรึกษาที่ดีในหลายๆเรื่อง แม้กระทั้งน้องๆบ้างคน ยังสอนเอ้มเลย 5555

สุดท้าย ที่พูดมาทั้งหมด คือ คำว่า "ขอบคุณค่ะ"

1179
^^

มีความสุข

Phing's picture
24
ผ่านไปแล้ว หนี่งวัน

พึ่งเปิดมาอ่ะ Happy birthday ย้อนหลังล่ะกานน๊าๆๆๆ
มีความสุขมากๆๆนะจ๊ะๆๆๆMm

1837
ขอบคุณค่ะ

ยิ้มปากกว้าง

skywalker's picture
92
HBD

มีความสุขมากๆนะครับ เรียนเก่งๆ ไม่เจ็บ ไม่จน พบแต่คนดีๆนะ

ปล.ขออภัยช่วงนี้ยุ่งๆ ตารางแน่นมาก

3.47Perfect's picture
18
HBD

มีความสุขมากๆน่ะครับ อย่าเจ็บอย่าจน สาาาธุ มีความสุข

eatapple's picture
44
^^

ฉันชอบพี่เอ็ม ฮ่าๆ

1837
555

งงง กานไปเลย ทีเดี้ยวว แหะๆๆ