เมื่อ apple กำลังมีคู่แข่งคนใหม่

Hangover's picture
56
ชิวๆ อย่าคิดไรครับ
แต่ผมมีความเห็นว่า ถ้า UFO ไปตกที่จีน ป่านนี้เราคงมี UFO ใช้กันแล้วแค่นั้นเองครับ
http://www.qingting.biz/index.php

ikok's picture
10285
55555

เล่นซะเหมือนเลย แบร่..

Nu-eMMa's picture
1837
5555

ชอบจังคำนี้ "ถ้า UFO ไปตกที่จีน ป่านนี้เราคงมี UFO ใช้กันแล้ว" แบร่.. หัวเราะร่วน

tang's picture
14
ตายจริง

อุตส่าซื้อ macbook pro ซะแพง
เซ้งเลย

Continental.max@gmail.com's picture
130
ใช้ OS อะไรอ่ะครับ

ใช้ OS อะไรอ่ะครับ ทำไมหน้าจอมันเป็นโปรแกรม Aperture ซะหล่ะ

GOLF's picture
7
เอาไปแชร์นะครับ

ขอเอาไปแชร์ ใน Facebook นะครับ ตะลึง 2

sajiro's picture
1179
เหอๆ เหอๆ

เหอๆ เหอๆ เหอๆ ไม่รู้จะพูดอะไรดี = =''

ekkapol's picture
27
คงใช้ OS F

copy ได้น่าเกลียดมากกกก

แต่จะว่าอะไรได้ล่ะครับ ไข่ไก่เขายังทำของปลอมเลย ... สุดๆจริงๆ

ต่อไปเขาคงทำข้าวปลอมแน่ๆ

killpitak's picture
202
เข้าใจ

เข้าใจแล้่วว่าทำไมคนจีนถึงเยอะที่สุดในโลก เพราะมันแอบทำคนปลอมขึ้นมาด้วยนี่เอง

nickoe's picture
4320
ฮาาาา

+100 เลย

3.47Perfect's picture
18
5555+

5555+

Satoshi_Zousan's picture
78
เช่นเคย

ไม่ได้แอ้มเงินตรูซักหยวนแน่ๆ คอมเฟิร์ม!!!

keep_kim's picture
379
ม่วนขนาดดด 55555

ม่วนขนาดดด 55555

Hikizumi's picture
619
ซาโซริ

...เอามั่งดีมั้ยเนีย..ออก ทุเรียนโปร.มั่งดีมะครับพี่น้องครับ..คู่แข่งApple Pro.รวมหัวกันทำมั่งดีมั้ยครับ..เผื่อเราจะสู้เขาได้มั่ง....อิอิ...เอาแค่เชว้ยงหัวคนแบะได้ก้พอ ไม่ต้องมีOSหลอก อิอิ

pattricray's picture
89
ตอนยังไม่ได้กดลิ้งค์ไปดู

ตอนยังไม่ได้กดลิ้งค์ไปดู ก็ธรรมดาอ่ะนะ พอกดลิ้งค์ไปดู บอกได้คำเดียวว่า OMG !!!!!! แม้กระทั่งหน้าเว็บขายของ นายแน่มาก China O_O

geostrom's picture
19
สุดยอดครับ

สุดยอดครับ หัวเราะร่วน

nisunt's picture
1
แถบเอเซีย

ก็เป็นที่รู้ๆกันอยู่นะครับว่าแถบเอเซียเนี่ย เฮียแกเจ๋งสุดๆ