ซ่อมเบรกก่อนมั้ย?

toffyman's picture
31
คู่บ่าวสาวคู่นึงแต่งงานใหม่ขับรถกลับจากฮันนีมูน จึงจอดรถแวะพักข้างทาง ฝ่ายชายเกิดอาการอยากทำกิจกรรมเข้าจังหวะ
กับแฟนสาว เซ้าซี้อยู่นานจนสาวเจ้ายอมใจอ่อนจึงตัดสินใจมุดไปใต้ท้องรถทั้งคู่ แต่สาวเจ้าไม่วายสงสัยถามฝ่ายชายว่า ถ้ามีคนมาเห็นจะทำยังไงดีพี่
ฝ่ายชายตอบว่า เราก็บอกว่าซ่อมท่อไอเสียอยุ่ ซักพัก (กำลังเข้าด้ายเข้าเข็ม) ตำรวจผ่านมาจึงจอดรถถาม คุณทั้งสองมีอะไรให้ผมช่วยมั้ยครับ ฝ่ายชายตอบเสียงกระเส่าว่า เราๆๆกำลังซ่อม...มม ท่อไอๆๆเสียอยู่ครับ.บบ..
(ตำรวจ)เอ่อ.....ผมว่าคุณควรจะซ่อมเบรกก่อนนะครับเพราะรถคุณใหลไปโน่นแล้ว..!! ตะลึง 2 ถ้าผมเป็นตำรวจ ผมจะเขียนใบสั่งให้ข้อหา ..อุปกรณ์รถไม่พร้อมอาจเป็นอันตรายต่อผู้ใช้ถนนท่านอื่น.. หมดกัน 2
ขำๆนะครับ (มีความสุขกับวันหยุดยาวทุกท่านครับ) แจ่ม

MacNus's picture
30
นึกภาพกำลัง....

ฮ่าๆๆๆๆ ไม่ไหวๆ รถไหลแล้ว

แต่ยังบอกซ่อมท่อไอเสีย

โอ้ยขำ หัวเราะร่วน

แล้วก็ขอให้มีความสุขในวันหยุดยาวๆด้วย อิอิ

sajiro's picture
1179
อ่านแล้วหาย

เครียดไปได้เยอะทีเดียวครับ หัวเราะร่วน หัวเราะร่วน หัวเราะร่วน