IOGraphic: สร้างงานศิลป์เก๋ ๆ ด้วยเมาส์

ikok's picture
10285
Launch IOGraphDo your businessDo art - iographica.com

ใช้การจำเมาส์ที่เราลาก แล้วแสดงออกมาเป็นภาพครับ เก๋ดี ว่าง ๆ ผมจะลองเล่นดู ยิ้มปากกว้าง

อ่านจาก: FlowingData.com

Nu-eMMa's picture
1837
เก๋อ่ะ

ว่าแต่ใช้ไงอ่ะพี่ก๊อก อิอิ ลงโปรแกรมก่อนละกาน 555

ขอบคุณมากนะค่ะ สำหรับไอเดียดีๆ

10285
ประมาณนนี้นะ

ลงโปรแกรมไว้แล้วเปิดเขาขึ้นมา จากนั้นปิดหน้าต่างโปรแกรมไป แล้วทำงานของเราไปตามปรกติ จากนั้นก็ลองเปิดโปรแกรมขึ้นมาดูนะ เขาจะตามทางเมาส์ที่เราลากเอาไว้ตั้งแต่เปิดโปรแกรมมาให้เราดูค่ะ

ผมยังไม่ได้ลองใช้นะ แต่เท่าที่อ่านดูเป็นประมาณนี้ ลองเล่นดูนะ ยิ้ม

1837
จากที่สังเกตุ

เส้นมันไม่นุ่มค่ะ เส้นมันถื่อ เป่นปากกาใน โฟโต้ช๊อกป่ะ ถ้าเป่นเหมือนพู่กัน จะเจ๋งกว่า ดูอาร์ตกว่าเยอะ

ละมันเอาพื้นหลังเป่นหน้าจอเราได้ด้วย อิอิ อันนี้ ก้อเก๋ดี แต่โดยรวมละเอ้มก้อ ยังไม่รุ็จะเอามันไปใช้ อะไร 555

1837
เล่นแล้วว

ว่าแต่ มันจะเอาไปใช้ประโยชน์อาไรได้มั่งอ่ะ ...

แต่ชอบ Logo App อ่ะ เก๋ไกดี ยิ้ม

10285
เอามาสร้าง backgroud ไงคะ

แค่นั้นล่ะ แบร่..

sajiro's picture
1179
ดูมันรกๆนะครับ

แห่ะ ๆ 1 แห่ะ ๆ 1

keep_kim's picture
379
เป็นความวุ่นวายที่น่าสนใจคับ

เป็นความวุ่นวายที่น่าสนใจคับ อิอิอิ

ขอบคุณคับผม