dowload Pattern ไม่ได้ค่ะ

pimmy's picture
158
วันนี้ไม่รู้ เป็นอะไร ดาวโหลด แพทเทิร์น ไม่ได้ค่ะ
ที่เอาไปใช้ ใน photoshop นะคะ
เมื่อวานก็ ปกติดี
ลอง restart เครื่องแล้วค่ะ
แต่ก็เหมือนเดิม
ตามจริงตอนโหลดมา มันต้องเป็น ไฟล์ แพทเทิร์น แต่ตอนนี้มีแค่ กระดาษเปล่า หรือ แค่เพียงรูป แพทเทิร์น แค่นั้นค่ะ
ไม่มีไฟล์ ที่จะเอาไปใส่ ใน photoshop เลย
ลองโหลดมาหลายๆอันแล้ว
แต่ก็ไม่ได้เลยค่ะ
รบกวนหน่อยนะคะ

pippo's picture
2469
ยังไง....

รบกวนขอ Link ที่ไป download แปะไว้หน่อยครับ จะได้ช่วยๆ กันลองดูครับ

158
นี่ค่ะ

http://browse.deviantart.com/?qh=&section=&q=pattern#/d184xky

ลิ้งนี้เลยนะคะ

nickoe's picture
4320
คือ

ผมโหลดมาก็เป็นแต่รูปครับ
คาดว่าให้เอาไปทำเป็น stamp pattern เองครับ

ikok's picture
10285
ให้สร้าง pattern เองครับ

โดยอาศัยภาพต้นทางเอาไว้เป็นแบบ prototype ครับ

ปล.โหลดจากเว็บนี้ ดู license ดี ๆ นะครับ ยิ้ม ถ้าเราไม่ได้เอามาใช้ในเชิงพานิชย์ก็ไม่น่าจะเป็นไร เขียน credit ในงานให้เขาไว้หน่อย(เหมือนที่เราอยากให้คนอื่นเขียนเครดิทให้เราทีหลังแม้ว่าเราจะไม่ไ้ด้ร้องขอก็ตาม)

แต่ถ้าจะใช้ในเชิงพานิชย์ ผมแนะนำว่าอย่าครับ ให้ทำใหม่เองเลยดีกว่า

158
อ๋อค่ะ

แต่เหมือนก่อนเคยโหลด มาใช้ตั้งแต่เครื่องเห่าก็เหดได้ ปกติค่ะ
ขอบคุณมากๆเลยนะคะ