Phonlakit's picture
3
ิีิีรบกวน ผู้รัู ช่วยแนะนํา ครับ

หลังจาก ปิดเครื่อง Bule screen ขึ้น ประมาณ 3-4 วินาที ก่อนเครื่องดับ

พึ่งมาเป็นได้ สองวัน

วิธี แก้ ยังไงครับ... ขอบคุณ ครับ

sajiro's picture
1179
หมายถึงหน้าสีฟ้าๆ

ก่อนเครื่องดับหรือเปล่าครับ

ถ้าอันนั้น ปกติ นะครับ ทอปก็เป็น

naraku48's picture
81
จอสีฟ้าก่อนดับเครื่องป่าวครับ

อันนั้นเดียวก็เป็นครับ ไม่น่าเป็นอะไร เพราะเดียวเพิ่งซื้อมาได้ อาทิตย์เดียวมันก็เปนครับ ปกติ

Nu-eMMa's picture
1837
ดีจัง

ใช้มา สี่เดือน ไม่เคยเป่นแฮะ... 555

เชื่องดีเหมือนกานนะ น้อง Mac เอ็ม อิอิ

keep_kim's picture
379
ผมเป็นทั้งตอนเปิดและปิดเลยคับ

ผมเป็นทั้งตอนเปิดและปิดเลยคับ มันขึ้นอยู่กับอะไรน้าาาาา

pattricray's picture
89
ของผมก็เป็น

มันจะขึ้นมาประมาณ หนึ่งวินาที แล้วก็จอดำ ปิดเครื่อง ตอนเปิดไม่เป็นนะครับปรกติ เกี่ยวกับอะไรหรือเปล่าครับอย่างรู้เหมือนกัน ทำไม ของคุณ เอ็ม ไม่เห็นเป็น ทำไมบางคนเป็น บางคนไม่เป็น ?

Phonlakit's picture
3
งานเขัาแลัว... ตอนนี้

งานเขัาแลัว... ตอนนี้ เป็นทั้งตอนเปิดและปิดเลยคับ

minemind's picture
3876
เรื่องปกติ

เรื่องปกติ

cweezd's picture
34
ก้อเหนปกตินะ เปนตลอดเวลา 555

ก้อเหนปกตินะ เปนตลอดเวลา 555