กระทู้แชท : ศุกร์ 9 กรกฎาคม 2553

Nu-eMMa's picture
1837
มีความสุข สวัสดีค่ะพี่น้องๆ ชาวแมคมือใหม่....

สุดสัปดาห์นี้ เป็นอย่างไรกันบ้างค่ะ ... จะถึงวันหยุดแย้ววว ดีใจไหมค่ะ

เอ็มไม่ดีใจเลย เพราะ เอ้มมีแต่งาน ๆที่กองท้วมหัว กลืนไม่ได้ คายไม่ออก (อยากจะอ้วกออกเลยแหละ แต่เสียดาย 555)

ikok's picture
10285
อุ๊ย

กระทู้ในตำนานมาตอนสี่โมงเย็น -o-

1837
นู๋พึ่ง นึกได้ 555

อิอิ รึว่านู๋พึ่งตื่น หว่าาาา 5555

pippo's picture
2469
มั่นใจว่า

ไม่ใช่เพิ่งตื่นแน่นอน เพราะคราวนี้น้องเอ็มไม่หลงเดือน 555 (แซวเล่นของอาทิตย์ก่อน)

1837
อิอิ

รู้ทันนู๋ตลอดอ่ะ 5555

nickoe's picture
4320
ฮ่าๆๆ

กำลังรอดูอยู่เลยว่าเอ็มจะมาตั้งรึเปล่า
มาจริงๆด้วย

อยากมีงานเข้ามั่งจัง ฮ่าๆๆๆ

1837
พี่นิคค่ะ

เคยเจอ..ไหมค่ะ ทำงานหัวหมุน แต่ไม่รุ้ว่าเงิน จะได้ ชาติไหน อ่ะ

ไม่มีอารายมายืนยัน ได้มาก ได้น้อย ไม่รู้ บ้างทีอาจจะไม่ได้ เลยด้วยซ้ำอ่ะ

หมดกำลังใจจะทำ เพราะ จุดหมายปลายทาง ไม่รู้ว่า ดีรึร้าย ประการได้ หลอน

4320
ฮ่าๆๆๆ

น่าสงสาร
ถ้าพึ่งรู้จักใหม่ๆ ผมตกลงราคาก่อนทำครับ
จะได้ไม่ทำฟรี ขอมัดจำก่อนเลยก็ได้นะ
ฮ่าๆๆๆๆ

ikok's picture
10285
เคยค่ะ

เป็นอยู่บ่อย ๆ ทำงานการกุศลเนี่ย...

ได้บุญเยอะนะคะ -o- /

4320
เหอๆๆๆ

ช่วงแรกๆของการเป็น freelance ผมก็เจอแบบนั้นแหละครับ
นี่ก็พึ่งกุศลไปอีกงาน -*-

skywalker's picture
92
ถูกใจ

โอยย...ถูกใจ เอาไป 5 กะโหลกกก

BEAR_Pink's picture
234
สวัสดีพี่ๆ(น้า ลุง

สวัสดีพี่ๆ(น้า ลุง ป้า)
ทุกคน~
หัวเราะร่วน

คิดถึง
การบ้านเยอะ

พี่เอ็มทำงานอะไรหรอค่ะ

1837
แหะๆๆ

เรียนค่ะ รับงาน ด้วยค่ะ

เรียนบ้าๆ งานมั่วๆ นะจ้ะ 5555

(ดูดิ พี่พูดเรื่องงานเอ็มมาก จนน้อง สงสัยเลย)

INNOVATION's picture
343
เย้ โล่งแล้ว .. ไปสอนมา 3 วัน

เย้ โล่งแล้ว .. ไปสอนมา 3 วัน ยืนทั้งวัน เมื่อยสุด ๆๆ .. แต่ก็ได้คุ้ม อิอิ งานสอนก็ดีนะจบเร็ว ได้เงินเร็ว แต่อาทิตย์หน้าคงจะวิ่งงานอีกหลายที่เลย ..

1837
พี่บอล...

เป่น อ.พิเศษ ด้วยหรอค่ะ

อิอิ สอนวิชา ???

343
รับจ้า อะไรได้เงินเอาหมด อิอิ

รับจ้า อะไรได้เงินเอาหมด อิอิ ปั่นเงินซื้อของเล่น ..

สอนรอบนี้ 2 ตัวครับ ชื่อ Software ShadowImage และ Software Hitachi Tuning Manager ครับ .. แต่ จริง ๆ สอนได้หมด เรื่องโม้ละชำนาญ ..

1837
ว้าวๆ

วันหลังมาโม้ ให้นู๋ฟังมั่ง อิอิ

343
ได้เลยยยย แต่

ได้เลยยยย แต่ สอนลูกค้าหลับไปหลายรอบบ ..​

1837
เดี้ยวนู๋

ก้อหลับรอไง 55555

พอดีเลย เป่นยานอนหลับที่ไม่อันตรายต่อสุขภาพ อิอิ