Adium รับส่งไฟล์ไม่ได้

Nu-eMMa's picture
1837
หลอน ลองปรับดูจนเหนื่อยละ มันรับส่งไม่ได้อ่ะค่ะ กับเพื่อนๆที่ใช้วินโดร์ ส่งรับไม่ได้

แต่กับพี่ที่ใช้ Mac รับได้ เพราะไรค่ะ รึว่าต้องปรับที่ตรงไหน ยิ้ม

sajiro's picture
1179
ทอปไม่รู้จริงๆน่ะครับ

ใช้มาก็รับส่งได้ปกติดี = =''

1837
ขอบใจนะทอป

มาเป่น กำลังใจให้ แบร่..

1179
ง่า...

ทอปขอยืนยิ้มอยู่ข้างๆพี่เอ็มแล้วกันฮะ ยิ้มปากกว้าง

rsakchai's picture
396
เหมือนกันครับ

เจอปัญหาใน Adium ส่งไม่ได้เหมือนกัน

ikok's picture
10285
ปรกติครับ

เขาติด ๆ ดับ ๆ แบบนี้เรื่อย ๆ แนะนำว่าให้หาช่องทางอื่นในการรับส่งไฟล์ดีที่สุดครับ ยิ้ม

1837
นู๋๋

ก้อบอกเพื่อนนะ ส่งเข้าเมล์ รับไม่ได้ มันก้อถามทำไม นู๋ก้อไม่อยากจะบอก... เหมือน สาวไส้ให้เพื่อนว่า

55555 โปรแกรมอื่นก้อได้ แต่ชอบตัวนี้ แต่งได้น่ารักกที่สุดอ่ะ

nickoe's picture
4320
จริงๆมันได้นะ

แต่มันช้ามากครับ ยิ่งส่งไปให้ win
ส่ง e-mail ดีกว่าครับ

pippo's picture
2469
เอ...

นู๋เอ็ม ก็ใช้ dropbox นี่นา

1837
ใช้ค่ะ

ตามจิงเอ้มก้อไม่ได้ อารายมันมากนักหรอกค่ะ

ถ้าเพื่อนมันใช้งานเรา ... ละแค่ส่งเข้าเมล์ไม่ได้

ก้อไม่ทำให้ค่ะ ... ถือว่าความพยามมันไม่มี 555

เอ้มก้อแค่อยากจะ รูว่าทำไมมันส่ไมไ่ด้... เหมือนใช้ ปากกา แต่น้ำหมึก ไม่ตรบตัวหนังสือ นะจ้ะ

Hangover's picture
56
Dropbox หรือ Zumo Drive

Dropbox หรือ Zumo Drive ก็เป็นอีกทางเลือกที่ใช้ได้ดีครับ

1179
ของทอปส่งได้ครับ แต่ช้า

มาก..กกก มากๆๆๆ ไม่รู้จะช้าไปไหน

ทอปเลยให้ส่งเข้าเมล์อยู่ดีแหละครับ

toney6@hotmail.com's picture
84
รับ-ส่ง ได้นะคับ

รับ-ส่ง ได้นะคับ แต่ช้ามากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก amsn ไว กว่า เยอะ