Mac Setup เก๋ ๆ (อีกแล้ว) ครับ :)

ikok's picture
10285
วันนี้ตื่นเช้า เข้าไปดูใน flickr.com เจอภาพจัดโต๊ะทำงานสวยเต็มเลย เลยอยากเอามาแบ่งกันดูครับ

สวย ๆ กันทั้งนั้นเลย ยิ้ม

Mixmerize's picture
1480
ง่ะ

เห็นแล้วอยากจัดมั่ง แต่ก่อนจะจัดโต๊ะสวยๆก็ต้องมีห้องสวยๆกับบ้านสวยๆก่อนล่ะนะ หลอน แห่ะ ๆ 1
มิกไม่เน้นสวย มิกเน้นสมบุกสมบัน เคลื่อนย้าย รวดเร็ว ฉับไว หัวเราะร่วน

Xelloz's picture
117
รออยู่เป็นหลักเป็นแหล่งก่อน

ตอนนี้หิ้วบ่อย รอกลับเมืองไทยก่อนดีกว่า แล้วจะจัดให้งามเลยครับ อิอิ

INNOVATION's picture
343
ของผมก็ไม่ได้จัดใหม่มานาน

ของผมก็ไม่ได้จัดใหม่มานาน ยังเหมือนเดิมอยู่เลย ของคุณ kok เรียบร้อยเชียวครับ ..

แนะนำอีกที่ครับ ..

http://www.workstationsetups.com/

ikok's picture
10285
ของผมสายตีกันรกมากครับ

จะหาตัวมัดเก๋ ๆ มาผูกเข้าไว้ด้วยกันก็เสียดาย มีเพื่อนให้ตัวมัดสายไฟมาจากญี่ปุ่น เป็นรูปแมว ผมไม่อยากแกะมาใช้ เลยปล่อยรก ๆ ไว้แบบนั้นครับ แบร่..

ขอบคุณสำหรับเว็บนะครับคุณบอล ยิ้มปากกว้าง

keep_kim's picture
379
ของผมมีเครื่องเดียวไม่ต้องเซท

ของผมมีเครื่องเดียวไม่ต้องเซทอะไรมากมั๊งคับ = ="

แต่อยากทำบ้าง หุหุหุ

sajiro's picture
1179
ทอปเคยจัดได้

แต่สวยอยู่สองวัน = =''

จากนั้นสภาพก็... หัวเราะร่วน หัวเราะร่วน

Nu-eMMa's picture
1837
เอ็มเก๋กว่า

อิอิ ไปเจอมาเลยเอามาฝากค่ะ

sajiro's picture
1179
อยากได้มั่ง...งง

อะไรมั่ง สวยดี

Cybernet's picture
399
อยากได้ด้วยคนนนน

อยากได้ด้วยคนนนน