WWDC 2010 : มาคุยเกี่ยวกับงาน wwdc ในกระทู้นี้เลยครับ :D

ikok's picture
10285
สำหรับผู้ที่ยังไม่นอน หรือว่ารอตามข่าวอยู่ มาคุยกันได้ในกระทู้นี้นะครับ เดี๋ยวผมขอไปดูประชากรชาว ichat ก่อน เผื่อเปิดห้อง chat คุยกันในนั้นด้วย .. (ไม่ต้องหลับต้องนอนกันล่ะครับ หัวเราะร่วน )

update 1 : สำหรับผู้ที่สนใจคุยกันใน ichat สามารถมาแจมกันได้ที่ห้อง macmuemai ครับ ยิ้ม

update 2 : macworld.com เริ่มรายงาน update งาน wwdc แล้วครับ

vrvrvr's picture
5
(No subject)

ยิ้มปากกว้าง

kuran's picture
24
ตื่นเต้นๆ

ตื่นเต้นๆ นอนไม่หลับเลย
ว่าแต่เข้าห้อง ichat ไงหรอครับ - -

update : เข้าได้แล้วครับ มีความสุข

10285
เข้า ichat นะครับ

แล้วไปที่ file/ go to chat room แล้วพิมพ์ macmuemai ลงไปครับ ยิ้ม

Sagittarius's picture
128
ตั้งไข่รออย่างตื่นเต้นครับ

ตั้งไข่รออย่างตื่นเต้นครับ

10285
update เรื่องน่าตื่นเต้น

farmville มาเป็น app บน iphone แท้ ๆ แล้ว ปลูกผักได้ไม่เลือกสถานที่กันแล้วครับ -o-

Nu-eMMa's picture
1837
สวยมากกก...

http://www.engadget.com/2010/06/07/steve-jobs-live-from-wwdc-2010?sort=n...

คืนนี้คงฝัน 555 ได้แค่ฝันจิงๆเลยเรา