modern warfare 2 ทำไมภาพกระพริบๆ ครับ เล่นบน 13 pro 2010

4evagalz's picture
29
เซงมากเลยโหลดมาทั้งวัน

ikok's picture
10285
ลองปรับความละเอียดแบบต่ำลงดูนะครับ

ตัว mbp รุ่นนี้ใช้การ์ดจอแบบแชร์เมนโมรี่ ถ้าเป็นไปได้ ให้เลือกผลการแสดงออกของเกมให้ต่ำลง และปิดโปรแกรมอื่นที่ไม่ได้ใช้ให้หมดครับ

ผมไม่แน่ใจว่าโปรแกรมนี้มีปัญหากับ GeForce 9400M หรือไม่ ยังไงลองดูจาก spec เขาก็แล้วกันนะครับ

Pugun's picture
29
เล่นได้ไม่มีมีปัญหาครับ

เล่นได้ไม่มีมีปัญหาครับ ผมก็ไช้ mbp 13 mid 08 GeForce 9400M แต่เลือกการแสดงผลเต็มที่ไม่ได้ เอาแบบกลางๆพอ ที่สำคัญควรปิด function anti alias ก็จะเล้นได้ค่อนข้างลื่น