กระทู้แชท : สวัสดีวันศุกร์สิ้นเดือน~ (กระดุ๊กกระดิ๊ก)

ikok's picture
10285
วันศุกร์สิ้นเดือนกันแล้ว ~ พรุ่งนี้ก็หยุดอีก จะได้ชอปปิ้งกันแล้วน้อ

ปล. แอบเหลือเห็นตัวเลขในหน้า forum นี้ เห็นว่าสวยดี เลยเก็บเอาไว้ครับ ยิ้ม

Mixmerize's picture
1480
เหอๆๆ

จะลองงมหาทางต่อไปครับ
ว่าแต่ว่าใครมาพูดถึงเจ้า iMac 20" ของผมว่าปัญหา!!
ไม่มี๊~ ไม่มี เครื่องสมบูรณ์สุดๆ(ใช่มั้ยครับคุณก๊อก) อย่ามาพูดให้ผมใจเสีย

10285
- -

อย่าเพิ่งตีกันเองครับ...

เอ หรือว่าจะมีปัญหาจริง จะโละมาให้ผมก็ได้นะครับ ยินดีรับเลี้ยง(ฟรีนะ) อาย

ketto's picture
106
ง่ะ...

ของคุณมิกเหรอคะ...แง่วว ขอโต๊ดก้าบบ..เค้าบอกมา (ไม่รู้ว่าเค้าไหนอ่ะ) สงสัย?
แถๆไปด้ายย หัวเราะร่วน เนียนป่ะเนี้ยย หัวเราะร่วน หัวเราะร่วน

10285
แอบมาบอกว่า..

เนียนครับ แบร่..

Mixmerize's picture
1480
ยังดีนะครับมาแก้ข่าว

เดี๋ยวจะเกิดสงครามซะก่อน (ฮา~) หัวเราะร่วน หัวเราะร่วน

kokmuemai's picture
28
happy

Bye ค่ะทุกคน พรุ่งนี้วันเสาร์ได่้พักผ่อน ดีใจจัง แต่วันอาทิตย์ทำงานต่อ อย่างไงมีความสุขกับวันหยุดกันนะค่ะ ถ้าใครทำงาน
ก็ขอให้มีความสุขกับการทำงานแล้วกันนะค่ะ แล้วเจอกัน Bye Bye
ปล. ฝากตัวด้วยนะค่ะ ยิ้มปากกว้าง ยิ้มปากกว้าง

10285
ครับ ^o^ /

ยินดีต้อนรับครับ แล้วคุยกันใหม่วันทำงานตอนง่วง ๆ นะครับ ยิ้ม