ฝากเนื้อ ฝากตัว และหัว ไว้ด้วยครับ :D

aplus's picture
2
1.ชื่อ : เอ๋ ครับ
2.คติประจำตัว : "ลงมือทำ ไม่มีอะไรได้มาง่าย ๆ"
3.หน้าที่การงาน : พนักงานบริษัทเอกชน ที่ไม่เกี่ยวอะไรกะ Mac เลย
4.เริ่มใช้แมคได้ยังไง : อยากเล่น เรียน(อันนี้คงเลยวัยแล้ว) เขียนโปรแกรมด้วย Mac+ รูปร่างหน้าตา น่ารักเชียว
5.รู้จักเวป แมคมือใหม่.คอม ได้อย่างไร : Google
6.สิ่งที่อยากจะบอก.. : ฝากเนื้อ ฝากตัว และหัว ไว้ด้วยครับ ยิ้มปากกว้าง
เพิ่งใช้มาไม่ถึง 10 วัน ยัง งง ๆ กับการใช้งานอยู่ แต่ก็จะพยายามต่อไป ยังไงก็คงต้องรบกวน เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ด้วยละครับ

ยินดีที่ได้รู้จักครับ.

Mixmerize's picture
1480
ยินดีต้อนรับครับ

สมาชิกใหม่เปิดตัวกันเรื่อยๆ ยิ้มปากกว้าง

killpitak's picture
202
ดีครับผม

สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับนะครับ
บอร์ดเรานี่คนเริ่มมากันและ ดีจัย ^_^
โดยเฉพาะรู้จักจาก Google นี่แหละ
ขึ้นด้วยสถิติจริง อิอิ

ปล.ดีนะครับที่มาครบ ถ้าฝากแต่หัวหรือตัวนี่สิ แย่เลย

ikok's picture
10285
ยินดีต้อนรับนะครับ :D

ค่อย ๆ เล่นไปเรื่อย ๆ ครับ อีกหน่อยก็จะเริ่มชิน ตอนแรกผมก็หาทางไปไม่เจอเหมือนกันครับ แห่ะ ๆ 1

ขอให้ใช้ mac เป็นเร็ว ๆ นะครับ ~

Nu-eMMa's picture
1837
ยินดีค่ะ

แจ่ม

sajiro's picture
1179
ยินดีต้อนรับครับผม ^^

ยินดีๆ

rsakchai's picture
396

nickoe's picture
4320

หัวเราะร่วน

INNOVATION's picture
343
ยินดีตอนรับบ ครับ ..

ยินดีตอนรับบ ครับ .. ช่วงนี้สมาชิกใหม่เยอะดีจริง ๆ .. ยินดีด้วยนะครับคุณ kok ทำเว็บดี ๆ คนติดเยอะ ๆๆ ..

ikok's picture
10285
ขอบคุณครับคุณบอล

สงสัยช่วงนี้ต้องเริ่มทำประโยชน์อะไรกับเว็บบ้างแล้ว (ขี้เกียจมานานแล้วครับ แบร่..)

minemind's picture
3876
ถ้าเข้าไม่ได้สักวัน

ถ้าเข้าไม่ได้สักวัน สงสัยจะมีหลายคนลงแดง หัวเราะร่วน

aplus's picture
2
อบอุ่น ๆ

เข้ามาร่วม reply แบบนี้ รู้สึกอบอุ่น จริงๆ ครับ ยิ้มปากกว้าง