อยากทราบประสิทธิภาพของ 320m บนแมคบุกโปร 13 อะครับ

4evagalz's picture
29
มันเป็นออนบอร์ดใช่ไหม ครับ
อย่างนี้ gt9600m ก็น่าจะประสิทธิภาพดีกว่า รึเปล่า
แล้วมัน ต่างแตก กับ 15 นิ้วเยอะไหม อะ เพราะราคา มันต่างพอสมควรเลยครับ

minemind's picture
3876
ต่างนะครับ ถ้าเป็นการประมวลผล

ต่างนะครับ ถ้าเป็นการประมวลผล หรือ การแสดงผล พวก 3D น่าจะเห็นได้ชัดเลยครับ

ikok's picture
10285
รอดูการใช้งานจริงครับ :)

แล้วเทียบเคียงกับสิ่งที่คุณจขกท.ต้องการจะใช้น่าจะเห็นภาพได้ใกล้เคียงที่สุดครับ

เพราะการ์ดจอจะทำงานได้ดี และเต็มที่แค่ไหน ตัวโปรแกรมต้องเขียนหรือว่าถูกออกแบบมาให้ใช้ตรงนั้นได้ด้วยครับ ยิ้ม

ถ้าให้พูดกว้าง ๆ ตามความคิดของผมคือ ไม่ดี และไม่แย่ไปกว่าเก่าครับ ยิ้ม

Nu-eMMa's picture
1837
เท่าที่มี

สรุปพี่ก๊อกก้อว่า เท่าที่มี อิอิ อยู่อย่างพอเพียง ไม่ขาดไม่เกิน ยิ้มปากกว้าง

palmania's picture
190
ตามนี้เลยครับ