HD โดนโปรแกรม time machine ครับ

noon_naja@hotmail.com's picture
6
คือ พอดี เอา HD ไปเสียบกับ iMac ของเพื่อนอะครับ แล้วคราวนี้อีท่าไหนไม่รู้ มันไปกด โปรแกรม time machine

อะครับ แล้วข้อมูลใน HD ก็หายไปหมดเลย อย่างนี้ ต้องทำยังไงบ้างครับ

ถ้าส่งไปกู้ที่ร้านจะได้ข้อมูลกลับมาเยอะไหมครับผม

nickoe's picture
4320
งานนี้

ต้องลองส่งร้านกู้อย่างเดียวเลยครับ
ได้มากน้อยแค่ไหน ต้องให้ที่ร้านตรวจสอบให้ได้เลยครับ
ตรวจสอบก่อนเริ่มงาน จะได้ไม่เสียเงินครับ

noon_naja@hotmail.com's picture
6
ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ